ผู้เขียน หัวข้อ: Accord minorchange  (อ่าน 5723 ครั้ง)

ออฟไลน์ panyoyee

• Jr. Member
  • **
Accord minorchange
« เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2012, 00:18:06 »
ผมได้ฟังข่าวลือ มาจากพนักงานฮอนด้าหนึ่งคน ว่า Accord จะ minor change กลางปีนี้โดยจะเปลี่ยนลายไม้ภายในนิดหน่อย   และ ต้นปีหน้า จะ model change ไหม่หมดเลย

ถ้าเป็นแบบนั้นจริง แปลว่า จะ minor change เป็นครั้งที่สอง ใช่ไหมครับ หลังจาก ได้  ไมเนอร์เชน ไปเมื่อปลายปี 2010  แล้ว

ท่านใดเคยได้ยินข่าวแบบนี้ ไหมครับ

Minicopperrx

• บุคคลทั่วไป
Re: Accord minorchange
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2012, 00:34:56 »
ช่วยบอกวิธีตั้งกระทู้หน่อยได้ไม่ครับ มือใหม่ตั้งไม่เป็ฯครับช่วยแนะที่พยายามมาเปนชมละครับ

• **
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2012, 00:56:34 »
ช่วยบอกวิธีตั้งกระทู้หน่อยได้ไม่ครับ มือใหม่ตั้งไม่เป็ฯครับช่วยแนะที่พยายามมาเปนชมละครับ

ผมเห็นตั้งได้แล้วใช่ไหมครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2012, 04:36:56 »
คงต้องปรับนิดหน่อยละครับ กระตุ้นยอดขาย รอจังหวะ ก่อนเปลี่ยนโฉม

ถ้าปีนี้ Honda ไม่เจอน้ำท่วมอีก...ปีหน้า ได้เจอ Accord ใหม่แน่ๆ

แต่ถ้าปีนี้ ท่วมกันอีก....ลากยาวปลายปี 2013 แน่ๆ ครับ

ออฟไลน์ nonp

• Sr. Member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2012, 06:37:44 »
คงต้องปรับนิดหน่อยละครับ กระตุ้นยอดขาย รอจังหวะ ก่อนเปลี่ยนโฉม

ถ้าปีนี้ Honda ไม่เจอน้ำท่วมอีก...ปีหน้า ได้เจอ Accord ใหม่แน่ๆ

แต่ถ้าปีนี้ ท่วมกันอีก....ลากยาวปลายปี 2013 แน่ๆ ครับ

ถ้าท่วมอีก เจอย้ายที่ตั้งโรงงานแน่นอน

ออฟไลน์ ghia

• Full Member
  • the power of bear
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2012, 10:32:48 »
อยากให้ตัวใหม่จะมีเครื่อง 2.5 มาชนกับ คัมรี่ ้างจัง แล้วใส่อพชั่นชนกับ เทียน่า รวมไปถึงซันรูฟด้วยจังครับ

หลังจากที่เคยใช้ตัว V6 3.0 ก่อนจะมาเป็นตัวปัจุบัน ยังชอบหลังคาแบบนี้อยู่เลย

แถมข่าวว่าจะมี ไฮบริด มาอีกยิ่งทำให้สนใจใหญ่เลย
???????????? ??????????? ????????????????? ????????????????????? ??????????????????? ???????????????? ?????????????????????? ???????????????????? ???????????????? ???????????????? ????????????????? ??????????????????

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2012, 10:39:33 »
ขอเหอะ ใส่ปุ่ม start stop มาเถอะไม่ก็แบบ stepwGn ก็ได้ ไฟหน้าขอโปรเจคเตอร์ได้แล้วครับ เพราะตอนกลางคืนแสบตามา ไฟท้ายของ Led ไฟท้ายใหญ่กว่านี้อีกนิดนึง จบ

• **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2012, 10:59:27 »
ขอบคุณทุกความเห็นครับ ได้ความรู้เพิ่มอีกแล้ว ชอบๆ โดยเฉพาะคุณจิมมี่ มาช่วยให้ข้อมูล :D

ออฟไลน์ นายพรานจ๋าหมีมาแล้ว

• เส้นขอบฟ้า
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2012, 11:40:50 »
ถ้าปีนี้น้ำท่วมอีกผมคงต้องเลิกใช้รถหันไปใช้เรือหรือเรือดำน้ำแล้วแหละครับ  :D

ออฟไลน์ O_o"

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2012, 16:33:24 »
รอดูตัว new 2013 ดีกว่านะ หน้าตาคงไม่ต่างจากตัวต้นแบบมากนัก เดาเอาจากตัวต้นแบบ civic พอขายจริงหน้าตาไม่ต่างกันเลย

ออฟไลน์ H.

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2012, 21:56:12 »
ถ้าท่วมปีนี้จะได้เห็นเรือยนต์ยี่ห้อT.....มั้ยครับ
H.