ผู้เขียน หัวข้อ: Accord minorchange  (อ่าน 5719 ครั้ง)

ออฟไลน์ panyoyee

• Jr. Member
  • **
Accord minorchange
« เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2012, 00:18:06 »
ผมได้ฟังข่าวลือ มาจากพนักงานฮอนด้าหนึ่งคน ว่า Accord จะ minor change กลางปีนี้โดยจะเปลี่ยนลายไม้ภายในนิดหน่อย   และ ต้นปีหน้า จะ model change ไหม่หมดเลย

ถ้าเป็นแบบนั้นจริง แปลว่า จะ minor change เป็นครั้งที่สอง ใช่ไหมครับ หลังจาก ได้  ไมเนอร์เชน ไปเมื่อปลายปี 2010  แล้ว

ท่านใดเคยได้ยินข่าวแบบนี้ ไหมครับ

ออฟไลน์ Minicopperrx

• Newbie
  • *
Re: Accord minorchange
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2012, 00:34:56 »
ช่วยบอกวิธีตั้งกระทู้หน่อยได้ไม่ครับ มือใหม่ตั้งไม่เป็ฯครับช่วยแนะที่พยายามมาเปนชมละครับ

• **
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2012, 00:56:34 »
ช่วยบอกวิธีตั้งกระทู้หน่อยได้ไม่ครับ มือใหม่ตั้งไม่เป็ฯครับช่วยแนะที่พยายามมาเปนชมละครับ

ผมเห็นตั้งได้แล้วใช่ไหมครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2012, 04:36:56 »
คงต้องปรับนิดหน่อยละครับ กระตุ้นยอดขาย รอจังหวะ ก่อนเปลี่ยนโฉม

ถ้าปีนี้ Honda ไม่เจอน้ำท่วมอีก...ปีหน้า ได้เจอ Accord ใหม่แน่ๆ

แต่ถ้าปีนี้ ท่วมกันอีก....ลากยาวปลายปี 2013 แน่ๆ ครับ

ออฟไลน์ nonp

• Sr. Member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2012, 06:37:44 »
คงต้องปรับนิดหน่อยละครับ กระตุ้นยอดขาย รอจังหวะ ก่อนเปลี่ยนโฉม

ถ้าปีนี้ Honda ไม่เจอน้ำท่วมอีก...ปีหน้า ได้เจอ Accord ใหม่แน่ๆ

แต่ถ้าปีนี้ ท่วมกันอีก....ลากยาวปลายปี 2013 แน่ๆ ครับ

ถ้าท่วมอีก เจอย้ายที่ตั้งโรงงานแน่นอน

ออฟไลน์ ghia

• Full Member
  • the power of bear
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2012, 10:32:48 »
อยากให้ตัวใหม่จะมีเครื่อง 2.5 มาชนกับ คัมรี่ ้างจัง แล้วใส่อพชั่นชนกับ เทียน่า รวมไปถึงซันรูฟด้วยจังครับ

หลังจากที่เคยใช้ตัว V6 3.0 ก่อนจะมาเป็นตัวปัจุบัน ยังชอบหลังคาแบบนี้อยู่เลย

แถมข่าวว่าจะมี ไฮบริด มาอีกยิ่งทำให้สนใจใหญ่เลย
???????????? ??????????? ????????????????? ????????????????????? ??????????????????? ???????????????? ?????????????????????? ???????????????????? ???????????????? ???????????????? ????????????????? ??????????????????

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2012, 10:39:33 »
ขอเหอะ ใส่ปุ่ม start stop มาเถอะไม่ก็แบบ stepwGn ก็ได้ ไฟหน้าขอโปรเจคเตอร์ได้แล้วครับ เพราะตอนกลางคืนแสบตามา ไฟท้ายของ Led ไฟท้ายใหญ่กว่านี้อีกนิดนึง จบ

• **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2012, 10:59:27 »
ขอบคุณทุกความเห็นครับ ได้ความรู้เพิ่มอีกแล้ว ชอบๆ โดยเฉพาะคุณจิมมี่ มาช่วยให้ข้อมูล :D

ออฟไลน์ นายพรานจ๋าหมีมาแล้ว

• เส้นขอบฟ้า
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2012, 11:40:50 »
ถ้าปีนี้น้ำท่วมอีกผมคงต้องเลิกใช้รถหันไปใช้เรือหรือเรือดำน้ำแล้วแหละครับ  :D

ออฟไลน์ O_o"

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2012, 16:33:24 »
รอดูตัว new 2013 ดีกว่านะ หน้าตาคงไม่ต่างจากตัวต้นแบบมากนัก เดาเอาจากตัวต้นแบบ civic พอขายจริงหน้าตาไม่ต่างกันเลย

ออฟไลน์ H.

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2012, 21:56:12 »
ถ้าท่วมปีนี้จะได้เห็นเรือยนต์ยี่ห้อT.....มั้ยครับ
H.