ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมข้อมูลอัตราเร่งและอัตราสิ้นเปลืองไม่อัพเดทเลยครับ  (อ่าน 3363 ครั้ง)

ออฟไลน์ Abzolute

• Hero Member
  • สวัสดีคนรักรถยนต์
ผมเห็นค้างวันที่เดิมมานานมากแล้ว ทางเว็บลืมหรือเปล่าครับ ?

รถที่มาใหม่ๆบางคันก็ยังไม่มีข้อมูลอ่ะครับ

ออฟไลน์ M-Titan Man@NacT

• Full Member
new car 2016
และ ราคาใหม่ของทุกค่ายทุกคันหลังขึ้นภาษี
ออพชั่นใหม่
ยอดขายรวมทั้งปี

รวมทุกข้อนี้ผมสงสารทีมงานนะ แค่นี้ก็คงตาลายแล้ว 555

ออฟไลน์ rotaryman

ทางเวปอาจจะงานเยอะนะครับ ช่วงปีใหม่มีอะไรอัพเดทเยอะให้เวลาทีมงานซักพักครับ :)

ออฟไลน์ delete

ผมเห็นค้างวันที่เดิมมานานมากแล้ว ทางเว็บลืมหรือเปล่าครับ ?

รถที่มาใหม่ๆบางคันก็ยังไม่มีข้อมูลอ่ะครับ
ปกติรถที่เทสคือรถออกใหม่ ส่วนMC ถ้าไม่เปลี่ยนแปลงมาก(เช่นเปลี่นเครื่องนยนต์หรือเกียร์) ก็ไม่ต้องเทสอีก
แล้วพอรุ่นเดิม ออกโมเดลใหม่ๆออกมา มันก็ไปแทนรถรุ่นเก่าอยู่แล้ว
ไม่ได้อัพเดทบ่อยมากๆอยู่แล้วนี่ครับ

ออฟไลน์ Abzolute

• สวัสดีคนรักรถยนต์

ปกติรถที่เทสคือรถออกใหม่ ส่วนMC ถ้าไม่เปลี่ยนแปลงมาก(เช่นเปลี่นเครื่องนยนต์หรือเกียร์) ก็ไม่ต้องเทสอีก
แล้วพอรุ่นเดิม ออกโมเดลใหม่ๆออกมา มันก็ไปแทนรถรุ่นเก่าอยู่แล้ว
ไม่ได้อัพเดทบ่อยมากๆอยู่แล้วนี่ครับ

คือปาเจโร่ก็ไม่อัพเดทออ่ะนะครับ เครื่องยนต์ใหม่ ?

ออฟไลน์ Xtrail

• Jr. Member
  • **

ออฟไลน์ Abitan

• Sr. Member
    • VELOCIFERO MAD
new pjs  กับ xtrail  รีวิวตัวเต็มยังไม่ออกนะครับ มีแค่ Exclusive First Impression ซึ่งทำได้แค่จับเวลาคร่าวๆ
เดินตามรอยเท้าคนอื่น.  จะไม่มีทางเป็นของตัวเอง.   
keep walking

ออฟไลน์ Sencha

• Full Member
PPV ล่าสุด

ออฟไลน์ MoO Cnoe

อัพเดตเป็นปัจจุบันให้เรียบร้อยแล้วนะครับ คิดว่าขาดคันไหน ทักท้วงได้ครับผม
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=39032.0

ออฟไลน์ AT

• Sr. Member
Ranger MC 2.2 เห็นเพิ่มแรงม้า ไม่ทราบว่าอัตราเร่ง สิ้นเปลืองดีขึ้นไหมครับ

ออฟไลน์ delete

คือปาเจโร่ก็ไม่อัพเดทออ่ะนะครับ เครื่องยนต์ใหม่ ?

สรุปคือ เครื่องใหม่เทสแล้ว ได้เลขมาแล้ว แต่ไม่เอามาอัพเดทลงกระทู้ 555