ผู้เขียน หัวข้อ: รถของพี่ๆ ใน HLM ติดอุปกรณ์กันขโมยอะไรบ้างครับ แล้วคิดจะติดเพิ่มอีกหรือเปล่า  (อ่าน 6504 ครั้ง)

ออฟไลน์ Tomz

• Sr. Member
รถผมก็มี Locktech กับ ที่ล็อคล้อแบบที่ตำรวจเค้าใช้อ่ะครับ 2อย่าง อ้อ กันขโมยที่ติดมากับรถอีกอย่างนึง
2001 Mitsubishi Evolution 5 
2004 Isuzu Dmax 2.5 di 
2012 Honda Jazz ( JP ) Ge   
2015 Mercedes Benz Cla250 AMG 
2016 Mazda Cx-3

ออฟไลน์ Cheercheers

• Full Member
ผมอยากลอง gps tracker รุ่น tk102 ดูครับ มันพ่วงกับแบตรถยนต์ได้

ผมอยากตบกระบาลไอ้ที่คนขโมย ไม่มีอาชีพอื่นทำหรืออย่างไร??

แต่ทำประกันชั้น 1 ไว้ก็ดีที่สุดแล้วครับอย่างที่ท่านบนๆได้ตอบไว้

ปล.คนในครอบครัวเคยโดนยกมอไซด์ ทั้งที่ติดตัวล็อคล้อ :(

Cheercheers

ออฟไลน์ somsak

• Newbie
  • *
ผมว่าติดไปก็เท่านั้น ถ้าโจรมันจะเอายังไงก็ไม่รอด รถบางยี่ห้อเสียบกุญแจคาไว้ยังไม่หายเลยครับ เพราะโจรมันไม่รู้จะขโมยไปขายใคร

ออฟไลน์ twinmoon

• Jr. Member
  • **
ผมว่าติดไปก็เท่านั้น ถ้าโจรมันจะเอายังไงก็ไม่รอด รถบางยี่ห้อเสียบกุญแจคาไว้ยังไม่หายเลยครับ เพราะโจรมันไม่รู้จะขโมยไปขายใคร

อารมณ์นี้รถผมเลยครับ  บางทีลืมล็อค  บางทีกุญแจยังคาอยู่ที่คอ  เดินกลับมารถยังอยู่ :D

โจรคงคิดว่า  เอาไปขายใคร  จะขับไปได้ไกลไหม  ย่อยเป็นอะไหล่ใครจะซื้อ .....ประมาณนั้นครับ 5555
love me love my car