ผู้เขียน หัวข้อ: พรุ่งนี้!! น้ำมันปรับราคาขึ้น กลุ่มดีเซล ( กลุ่มเบนซิน เท่าเดิม ) ครับ  (อ่าน 1684 ครั้ง)

ออฟไลน์ Darkart

• Hero Member
ผู้ไม่มีแผลเป็น คือ ผู้ไม่มีประสบการณ์

ออฟไลน์ I'm Ti

• Sr. Member
  • Honda Civic FD
    • รับทำภาพ 3D Perspective
 :'(  เบนซินจะขึ้นตามไหมหนิ

ออฟไลน์ bravo

วันนี้ Shell ราคาแพงกว่าทุกค่ายครับ

ออฟไลน์ Auto

เห็นข่าวว่าอ่าวเม็กซิโก กำลังการผลิตหายไปมาก    มีผลทำให้ราคาน้ำมันขึ้นราคาทั่วโลกไหมน้า และจะขึ้นอีกยาว

ออฟไลน์ bennieT8

• Sr. Member
วันนี้ Shell ราคาแพงกว่าทุกค่ายครับ

เชลล์ฉวยโอกาสแพงกว่าทุกยี่ห้อมาตลอดนานแล้วครับ  ผมเลิกเข้าปั๊มเชลล์มาหลายปีแล้ว

ออฟไลน์ InBkk

ดีเซลพรีเมียมแพงระยับ แต่เป็นไฟล์บังคับที่ต้องเติม :(

ออฟไลน์ MyName

• I'm............................
ยังเหลือในถัง 200 km จะหมดก่อนจะลงอีกรอบมั้ยนะ?
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX

ออฟไลน์ spn

เชลล์ฉวยโอกาสแพงกว่าทุกยี่ห้อมาตลอดนานแล้วครับ  ผมเลิกเข้าปั๊มเชลล์มาหลายปีแล้ว
มิน่า เพิ่งเอารถเก๋งไปเติมโซฮอล์ 91 ปั๊ม shell ตกใจว่าทำไมน้ำมันจะ 30 บาท แล้ว ปกติเติมแต่ ปตท. กับ caltex
E220d W213
Camry 2.5 HV Premium
BT50 Free Style Cab Hi racer
Revo 2.8J B cab 4x4
March 1.2 CVT
KIA Jumbo 1JZ-GE AT

ออฟไลน์ SM.