ผู้เขียน หัวข้อ: ตกลง เศรษฐีไทยได้ใช้ Lexus CT200h ก่อนญี่ปุ่นใช่ไหม?  (อ่าน 4302 ครั้ง)

ออฟไลน์ โคโรลล่า ไฮทอร์ก

• Jr. Member
  • **
เปิดตัวไปแล้วเมื่อวันก่อนอย่างเป็นทางการ ขณะที่ญี่ปุ่นต้องรออีกสักระยะ งั้นขอถามตามข้างบนนี้เลยครับ
ให้เธอมั่นใจได้ ___ๆ
ถ้าอยากออกรถ ต้องที่ ___
ส่วนค่าแลกเปลี่ยน ไม่ต้องห่วง ___ทุกอย่าง
เซอร์วิสดูแลให้ทั่วไทย
ต้อง ______ ___ ก็มั่นใจ มั่นใจได้ ___ๆ
ถ้าเป็นรถใช้แล้วคุณภาพดี ___มั่นใจ ______ ____ ค่ะ
______ ___ ความคุ้มค่า ______ รับประกัน

ออฟไลน์ prai

• Hero Member
Re: ตกลง เศรษฐีไทยได้ใช้ Lexus CT200h ก่อนญี่ปุ่นใช่ไหม?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 23, 2011, 20:24:57 »
แต่ในญี่ปุ่นขึ้นเว็บแล้วนะครับ แล้วเล็กซัสประเทศไทยเราไม่ได้นำเข้าจากญี่ปุ่นเหรอครับ? งงๆ

ออฟไลน์ BnN

Re: ตกลง เศรษฐีไทยได้ใช้ Lexus CT200h ก่อนญี่ปุ่นใช่ไหม?
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 23, 2011, 21:29:33 »
เห็นว่าของบ้านเราส่งมอบรถให้กับลูกค้าได้ประมาณเดือนกุมภาไปแล้วน่ะครับ
แต่ไม่แน่ใจว่าช่วงไหนของเดือนครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 23, 2011, 22:58:18 »
ถือว่า เปิดตัวพร้อมๆกันกับญี่ปุ่นครับ

ออฟไลน์ joufo

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 23, 2011, 23:03:25 »
เห็นเซลบอกว่า มีงานเปิดตัวไปก่อน แต่รถต้องรอครับ

ได้บัตรเชิญมา แต่ไม่มีเวลาไปเลยครับ  :'(

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 23, 2011, 23:51:59 »
อนาคตน่าจะหาทางลองมาประกอบขายในไทยคู่กับ Prius นะครับ ยังไงๆ ก็ Platform คล้ายๆ กันนี่
JDM เท่านั้น จะครองโลก!