ผู้เขียน หัวข้อ: พรีเซ็นเตอร์และเพลงที่เหมาะกับ Jazz FL  (อ่าน 3166 ครั้ง)

ออฟไลน์ โคโรลล่า ไฮทอร์ก

• Jr. Member
  • **
อุ่นเครื่องก่อนเปิดตัวจริงครับ

อยากถามว่า จะมีพรีเซ็นเตอร์และเพลงที่เหมาะกับ Jazz FL สีส้ม หรือเปล่าครับ
ให้เธอมั่นใจได้ ___ๆ
ถ้าอยากออกรถ ต้องที่ ___
ส่วนค่าแลกเปลี่ยน ไม่ต้องห่วง ___ทุกอย่าง
เซอร์วิสดูแลให้ทั่วไทย
ต้อง ______ ___ ก็มั่นใจ มั่นใจได้ ___ๆ
ถ้าเป็นรถใช้แล้วคุณภาพดี ___มั่นใจ ______ ____ ค่ะ
______ ___ ความคุ้มค่า ______ รับประกัน

ออฟไลน์ FACPL

• **
Re: พรีเซ็นเตอร์และเพลงที่เหมาะกับ Jazz FL
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 24, 2011, 12:34:56 »
แจ๊สเปลี่ยนรหัสตัวถังใหม่แล้วเหรอครับ ?

ออฟไลน์ Nut_K

• Hero Member
Re: พรีเซ็นเตอร์และเพลงที่เหมาะกับ Jazz FL
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 24, 2011, 13:46:23 »
แจ๊สเปลี่ยนรหัสตัวถังใหม่แล้วเหรอครับ ?

จขกท.น่าจะหมายถึง facelift มั๊งครับ

ออฟไลน์ Wisidsak

• Hero Member
  • My life is HONDA
    • ICONacc
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 24, 2011, 13:49:03 »
ฮ่าๆ เข้ามานึกว่า ไมเนอร์ แล้วเปลี่ยนรหัสตัวถังเหมือนกัน เห็นไม่ค่อยทำกัน เลยงงๆ

เพลงอะไรดีน๊า "เซโรงัง" วงเสลอ ไปล่ะกันครับ
  ปังปอนด์ป่วน...คร๊าบ

ออฟไลน์ โคโรลล่า ไฮทอร์ก

• **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 24, 2011, 15:24:54 »
FL=Facelift ครับ
ให้เธอมั่นใจได้ ___ๆ
ถ้าอยากออกรถ ต้องที่ ___
ส่วนค่าแลกเปลี่ยน ไม่ต้องห่วง ___ทุกอย่าง
เซอร์วิสดูแลให้ทั่วไทย
ต้อง ______ ___ ก็มั่นใจ มั่นใจได้ ___ๆ
ถ้าเป็นรถใช้แล้วคุณภาพดี ___มั่นใจ ______ ____ ค่ะ
______ ___ ความคุ้มค่า ______ รับประกัน