ผู้เขียน หัวข้อ: ฟอร์จูนเนอร์ กับน้ำมัน 1 ถัง จาก ภูเก็ต-หัวหิน คิดว่าได้ไม๊ครับ  (อ่าน 7693 ครั้ง)

ออฟไลน์ lastDezember Pae

• Hero Member
  • Keep working by Johnie worker
ผมขับขึ้นลงๆ มาสองรอบละ ยังไง๊ ก็ไม่ถึง ผมต้องเติมแถวๆ อ.เมือง ประจวบฯ ประจำเลยครับ (อีก 90 โล ถึงหัวหิน)

แต่ตอนที่เติมนั้น น้ำมันขีดก่อนสุดท้ายแล้วครับ ไม่กล้าฝืนต่อครับ

อ่อ ความเร็วประมาณ 140-160 ครับ ถ้าลดมาใช้ความเร็ว 120 แล้วใช้ครูซ คิดว่าถังเดียวถึงไม๊ครับ

ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว

ออฟไลน์ vut

• Jr. Member
  • **
ไม่ถึงครับ เพราะไม่ใช่vigoเหนือลงใต้กินน้ำมันจิ๊บๆๆๆ อะล้อเล่นครับ
ตามใจปากอาจเป็นหมู
ตามใจจู๋อาจเป็นเอดส์

ออฟไลน์ Ruksadindan

เหยียบซะอย่างงั้นมันก็ไม่ถึงหรอกครับ
ถ้าใช้ครูซแล้วพยายามหาช่องทางให้ไม่เบรคเลยอาจช่วยได้บ้างครับ

ออฟไลน์ CRO

• Sr. Member
@110 น่าจะถึงนาคุณเป้

ออฟไลน์ Fly to dream

คงไม่น่ะครับ จากกระบี่ยังไม่ได้เลย
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ poonshop

ถ้าวิ่ง 100 ..เหลือๆครับ..แต่ถ้าจะเอาเทพๆเลย 80 นี่ประหยัดโคตรๆเลยครับ
ผมเคยทำตอนน้ำมัน45..บาท

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
ถ้าใช้ความเร็วประมาณ 100-110 กม./ชม.
น่าจะพออยู่นะพี่เป้ :)

ออฟไลน์ !LiLo!

เอิ่มมมม ลองลดมาสัก 100-110ดูไหมฮร๊าเจ๊เป้

บรรทุกสาวๆในสต๊อกมากี่คนหล่ะครับ?? ถ้าคนเดียวผมว่าก็น่าจะอยู่นา??
Toyota Prius 2nd GEN : ถึงหน้าผมจะไม่หล่อ แต่หัวใจผม"หล่อมาก!"

• Keep working by Johnie worker
เอิ่มมมม ลองลดมาสัก 100-110ดูไหมฮร๊าเจ๊เป้

บรรทุกสาวๆในสต๊อกมากี่คนหล่ะครับ?? ถ้าคนเดียวผมว่าก็น่าจะอยู่นา??

แอร๊ยยยย คนเดียวก็ปวดหัวแล้วค๊าบ 5555

ส่วนเรื่องความเร็ว ดั๊นคิดว่า ดั๊นขับไม่ไหวแน่ 100-110 ดั๊นอึดอัดมากกกกเค่อะ

เด๋ววันศุกร์เน้ ดั๊นอาจจะขึ้นไป ดั๊นจะลองดูนะเค๊อะ
ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว

ออฟไลน์ !LiLo!

แอร๊ยยยย คนเดียวก็ปวดหัวแล้วค๊าบ 5555

ส่วนเรื่องความเร็ว ดั๊นคิดว่า ดั๊นขับไม่ไหวแน่ 100-110 ดั๊นอึดอัดมากกกกเค่อะ

เด๋ววันศุกร์เน้ ดั๊นอาจจะขึ้นไป ดั๊นจะลองดูนะเค๊อะ

อร๊ายยย คุณน้องขอให้โชคดีเค๊อะคุณพี่ขร๋าาาาาาาาา

ป.ล. ถ้าคุณพี่ขร๋า อึดอัดคุณพี่ขร๋าก็ลองเรียกคุณพีี่ริงโกะมานั่งข้างๆสิฮร๊าาา (ขออภัยอย่าสูงสำหรับการนำบุคคลระดับไอดอลอย่าคุณริงโกะมาพาดพิง ขออภัย ณ ที่นี้ด้วยครับ ;D )

ป.ล. เราจะยังเป็นแบบนี้กันต่อใช่ไหม.....................................................??  ;D ;D
Toyota Prius 2nd GEN : ถึงหน้าผมจะไม่หล่อ แต่หัวใจผม"หล่อมาก!"

HIGHSEA

• บุคคลทั่วไป
ขนาดผมใช้นำทางรวย กทม-ลำพูน 700 กว่าโล เครื่อง 2500 cc. ความเร็วประมาณ 120-130 km/hr
ยังเกือบจะไม่ถึงเลยครับ ถ้า 80-90 km/hr น่าจะใด้ครับ แต่ ผมขับไม่ใด้.....ทั้งง่วงทั้งเมื่อยเลยครับ

ที่ซื้อเพราะเขาบอกว่าน้ำมัน 1 ถังยังเหลือ 555555+

ออฟไลน์ deaw2011

• http://metrosystems-des.com/
ลองขับช่วง 80-110 น่าจะถึงนะครับ
140-160 ไม่ถึงก็ไม่น่าแปลกนะ ;D

ออฟไลน์ patzahut

ไม่แน่ใจนะครับ ดูด้วย ถังน้ำมันกี่ลิตรครับ คำนวณดู

ออฟไลน์ Nioka

ต้องถามว่าเติมน้ำมันอะไรด้วยครับ

ของ ปตทวอยอ หรือ ต่างชาติ ครับ

ผมเติม V ของเชลตอนนี้นั่งเขียนใบ ชิงโชค น้ำมันมือหงิกเลย

ได้มาตอนพ่อไป เที่ยว เชียงใหม่ เติมไป เท่าไหรไม่ทราบได้มาเกือบ 500 ใบ - -"

ต้องถามว่าเติมน้ำมันอะไรด้วยครับ

ของ ปตทวอยอ หรือ ต่างชาติ ครับ

ผมเติม V ของเชลตอนนี้นั่งเขียนใบ ชิงโชค น้ำมันมือหงิกเลย

ได้มาตอนพ่อไป เที่ยว เชียงใหม่ เติมไป เท่าไหรไม่ทราบได้มาเกือบ 500 ใบ - -"

เติม v เหมือนกันครับ ใบที่บ้านเป็นปึกเหมือนกัน ยังไม่ได้เขียนทีด้วย