ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบความคิดเห็นของทุกท่านว่าถ้าคุณเป็นเศรษฐี.....  (อ่าน 13808 ครั้ง)

ออฟไลน์ deaw2011

• Hero Member
    • http://metrosystems-des.com/
Lexus LFA ครับๆๆ
ชอบๆๆๆๆ ;D

ออฟไลน์ Periodontal

• Jr. Member
  • **
    • FB
ความเห็นผม ก็คงพวกตระกูล 3 coupe , E coupe แล้วก็ A5 ครับ

My lovely A

ออฟไลน์ apinui

ถ้าเป็นผม จะซื้อทุกคัน ทุกสี ทุกรุ่น ที่พอจะนึกออกหรือ อยากได้ ....

แล้วเลือกใช้ ตามโอกาสตามงาน ตามเวลา .....

อยากเจ้าชู้ ก็เอาคันนึงไป ... อยากดูผู้ใหญ่ ก็เอาอีกคนนึงไป ...

เป็นมหาเศรษฐีนิครับ .... จะเอาสักกี่คันดีล่ะ ...

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
ผม slk ใหม่ กับ sls amg ครับ อิอิ

ออฟไลน์ yacoolsa9

• Full Member
E and C 63 AMG
M 3 , 5 , 6
RS 5 , RS 6 avant and Q7 V10 Tdci
มาดผู้ใหญ่ รักครอบครัว แต่แอ๊บ แรง(โคตร ๆ )

ออฟไลน์ Ruksadindan

Aston Martin ขับแล้วดูไม่เจ้าชู้งั้นเหรอครับ ผมว่าไม่นะ
007 ก็ขับ Aston Martin แล้วเจ้าชู้ปะล่ะ  ;D

ก็กำลังจะบอกแบบนี้น่ะล่ะครับ

ออฟไลน์ aleandro

• Newbie
  • *
Audi A5 Coupe ครับ

ออฟไลน์ boykung

• ตอนเด็กๆ โคตรอยากเป็นจีบันเลย
Ghost เท่านั้น
Hyundai Grand Starex 2012
Kia Rio 2013
Volvo XC60 D4 Hybrid with Engine Oil 2013
Mercedes Benz S300Hybrid AMG 2014
BMW 420D Coupe M Sport 2016

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
911 Turbo เลยครับ

ออฟไลน์ Carrera

McLaren F1 ครับ  เพราะนั่งได้คนเดียวไม่ให้สาวใดนั่งเลย 555 ;D

ถ้าผมเอาจริงๆอยากได้ New CLS มากกว่าแหะ แต่ จขกท บอกห้ามเบนซ์  งั้นคงเป็น Bentley Continetial GT อีกคน ดูครอบครัวดี

ไม่ก็ Maserati GT

ออฟไลน์ udis

McLaren F1 ครับ  เพราะนั่งได้คนเดียวไม่ให้สาวใดนั่งเลย 555 ;D

ถ้าผมเอาจริงๆอยากได้ New CLS มากกว่าแหะ แต่ จขกท บอกห้ามเบนซ์  งั้นคงเป็น Bentley Continetial GT อีกคน ดูครอบครัวดี

ไม่ก็ Maserati GT

ในธรรดารถ F1 ผมชอบ McLaren สวยครับ
 ;D ;D ;D

ออฟไลน์ mudman

• Newbie
  • *
Bentley Mulsane krub...family car :P