ผู้เขียน หัวข้อ: [นอกเรื่อง]มีรายการนี้ในบ้านเราด้วยรึครับ "ละเลือนปกปิด"  (อ่าน 3054 ครั้ง)

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Hero Member
  • Archievement in Control
หลังๆนี้พยายามคุ้ยโฆษณาเก่ามาดู จนไปสะดุดกับรายการนี้ ละเลือนปกปิด

นี่คือตัวอย่าง

ผมงงกับรายการนี้จริงๆว่าเคยมีในไทยด้วยหรือ
ทำไมเป็นเสียงญี่ปุ่นทั้งดุ้น แทนที่จะแปลไทย
ดีไม่ดีมีแผ่นสะดุดอีก โอ้วว งง
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ *Zatan_p2*

• Sr. Member
ไม่น่าจะมีนะครับ    น่าจะเป็นการตัดต่อมากกว่า  ดูอย่างละครไทยเช่น 365วันแห่งรัก  มีโฆษณาเก่าๆด้วย  เป็นการตัดต่อมากว่าครับ 
เก่งแกมดีเป็นศักดิ์เป็นศรีกว่าเก่งแกมโกง

ออฟไลน์ Ruksadindan

• Hero Member
นึกว่าเกี่ยวกับตะกวดยัดข้อหารังแกครับ