ผู้เขียน หัวข้อ: อยากอ่านข่าว Volt ครับ อยากรู้ทุกๆอย่างเกี่ยวกับรถคันนี้ อีกนานแค่ไหนถึงจะเข้า  (อ่าน 4422 ครั้ง)

ออฟไลน์ MomantuM

• Full Member
ไม่รู้จะหาอ่านจากไหน เว็ปนอกผมก็หาไม่เก่ง สิงอยู่แต่ที่นี่แหละครับ
เพื่อนๆคนไหนมีลิ้งก็ขอหน่อยครับ เห็นแต่ภาพ น้ำลายไหล อยากให้บ้านเราเอาเข้ามาจัง

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
มันไม่มาหรอกครับ ทำใจไว้ได้เลย อย่างมาก ก็แค่มาโชว์ตัว ขำขำ

www.gm.com
www.chevrolet.com

เอา 2 เว็บนี้ไป ผมก็ว่าน่าจะอิ่มแล้วนา

ออฟไลน์ Ruksadindan

แปลว่าลีฟโอกาสยิ่งริบหรี่กว่าอีกสินะครับ

ออฟไลน์ MomantuM

• Full Member
ถ้ามาโชว์ตัวขำๆจริงๆ คุณจิมมี่ช่วยไปกดดันเอามาทดสอบให้ได้นะครับ ^^

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
ถ้ามาโชว์ตัวขำๆจริงๆ คุณจิมมี่ช่วยไปกดดันเอามาทดสอบให้ได้นะครับ ^^

ผมจะไปมีอำนาจกดดันใครเขาได้ยังไงกันละครับ เอ คิดอะไรแปลกๆนเนี่ย
แค่ทุกวันนี้ เขาดีลกับเราดี ก็เป็นบุญโขของเราแค่ไหนแล้วหนะครับ

ออฟไลน์ Ruksadindan

ผมจะไปมีอำนาจกดดันใครเขาได้ยังไงกันละครับ เอ คิดอะไรแปลกๆนเนี่ย
แค่ทุกวันนี้ เขาดีลกับเราดี ก็เป็นบุญโขของเราแค่ไหนแล้วหนะครับ

น่าจะเรียกว่าเจรจาให้ได้ผลมากกว่า เหมือน i-MIEV นั่นล่ะมั้งครับ

ออฟไลน์ udis

แล้วสั่งเข้ามาเองนี่ได้ไหมครับ หรือบ้านเราจดทะเบียนไม่ได้ครับ
เพราะปกติมีรถอะไรใหม่ๆ บ้านเรามีตลอดนี่ครับ
 ;D ;D ;D