ผู้เขียน หัวข้อ: มาช่วย วิเคราะห์หน่อยนะคะ ว่า ข้อมูล ใครจริงใครมั่ว ( 18+ ผู้ปกครองควรพิจารณา)  (อ่าน 8272 ครั้ง)

alzeto

• บุคคลทั่วไป
* 椎名林檎 กระทู้ ต่อไปนี้ เหมาะสำหรับผู้อ่าน อายุมากกว่า 18 ปี ในเนื้อหา อาจมีภาพ คำหรือ ประโยคที่ไม่เหมาสม ผู้ชม อายุน้อยกว่า 18ปี ควรชวนผู้ปกครองมาอ่านกันค่ะ

คือ ไปเจอตัวป่วนบอร์ดค่ะ แบบ ว่า เก่งแถ มากไม่รู้ว่า เป้นเซลล์ ฮอนด้า หรือ โตโยต้าศูนย์ไหน

http://74.55.90.235/CCforum/DCForumID3/11646.html?54

คือจะบอกว่ามีคนเอาเว้บ ไปโพสค่ะ (แต่ยังมายาทดีว่าให้เครดิต)

แต่ เท่าที่ทราบ มันเป้นคนป่วนบอร์ด ทั้ง เมเนเจอร์ กับ เว็บห้ามด้้วยค่ะ พอ เว็บพวกนี้เขาแฉอะไรได้ มันก็ไประรานบอร์ดอื่นค่ะ ลองวิเคราะห์กันหน่อยค่ะ

ผิดกฎยังไง แจ้งริงโกะด้วยค่ะ
* 椎名林檎  กราบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 15, 2011, 19:25:38 โดย 椎名林檎 »

alzeto

ประเด็นอยู่เรื่อง  ปี ของฮอนด้า ซิตี้ค่ะ ทุกท่านลองอ่านดีๆนะคะ

ริงโกะค่ะ

ออฟไลน์ lastDezember Pae

• Hero Member
  • Keep working by Johnie worker
มันเป็นบุคคลซึ่งขวางโลกเป็นอย่างยิ่ง หรือเรียกง่ายๆ ว่าเกรียนครับ

ริิิิิิิิิิิิิิิิิิิิิิิิงโกะอย่าไปสนใจเลยครับ

ปล. ริงโกะด่าได้ถึงลูกถึงคนจิงๆ 55555 สะใจโพดๆ
ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว

alzeto

มันเป็นบุคคลซึ่งขวางโลกเป็นอย่างยิ่ง หรือเรียกง่ายๆ ว่าเกรียนครับ

ริิิิิิิิิิิิิิิิิิิิิิิิงโกะอย่าไปสนใจเลยครับ

ปล. ริงโกะด่าได้ถึงลูกถึงคนจิงๆ 55555 สะใจโพดๆ

แวะดูกระทู้นี้ด้วยค่ะ

18++

http://74.55.90.235/CCforum/DCForumID3/11744.html?21

* 椎名林檎 โพสแมคบุคสวยๆ

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
เย้ย นี่มันจุดดราม่าแรงๆเลยนะเนี่ย
เข้าไปนึกว่าเวปประมูล

ปล.City รุ่นนี้ออกมา 12 พฤศจิกายน 2002 ครับ
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ Ruksadindan

นึกว่าประมูลเหมือนกันครับ ไม่ต่างเท่าไหร่เลย

ออฟไลน์ lastDezember Pae

• Keep working by Johnie worker

แวะดูกระทู้นี้ด้วยค่ะ

18++

http://74.55.90.235/CCforum/DCForumID3/11744.html?21

* 椎名林檎 โพสแมคบุคสวยๆ

มันเป็นเว็ปบอร์ดแนวอะไรอ่ะครับ ริกโกะ พึ่งเคยเห็นเว็บที่มันใช้คำได้ถึงลูกถึงคนเป็นครั้งแรกเลยนะนั้น -*-

ปล. แหนมป้าย่น หรือแหนมอุบล ล่ะนั้น มาเป็นพวกเชียว 555+
ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว

ออฟไลน์ Arado_kung

เวปนี้มันเวปรวมพวกบรรดาเก้ง,กวางแรงๆทั้งหลายครับ

ปล. ริงโกะแก้หัวกระทู้เป็น +18 เถอะ บอร์ดเราเด็กๆเยอะอยู่นะ

ออฟไลน์ maggie

• Sr. Member
คุณริงโกะ ด่ากันมันดีครับฮาดี ชอบๆ อีบ้านั่นก็แถได้สุดตรีนเหมือนกัน 5 5 5 ด้านจริงๆ

แต่งงว่าเค้าปล่อยให้ใช้ภาษาแรงๆอย่างนี้ได้เลยเหรอครับ

ปล. ชอบPresenter Macbookด้วยช่างกล้า แต่นั่นคือคุณ ริงโกะรึป่าว อ่านแล้วยังงง

alzeto

คุณริงโกะ ด่ากันมันดีครับฮาดี ชอบๆ อีบ้านั่นก็แถได้สุดตรีนเหมือนกัน 5 5 5 ด้านจริงๆ

แต่งงว่าเค้าปล่อยให้ใช้ภาษาแรงๆอย่างนี้ได้เลยเหรอครับ

ปล. ชอบPresenter Macbookด้วยช่างกล้า แต่นั่นคือคุณ ริงโกะรึป่าว อ่านแล้วยังงง

คริคริ

ออฟไลน์ E-OOD

• Jr. Member
  • **
ใครเลียนแบบใคร  แล้วมันหนักส่วนไหนของบรรรพบุรุษใคร  ใครเลียนแบบใคร  แล้วรายได้ใครมากขึ้นน้อยลงเท่าไร  ใครเลียนแบบใคร  แล้่วไง  สุดท้าย  ใครเลียนแบบใคร  มีเงินเท่าไร  ซื้ออะไร  ไม่เห็นเกี่ยวกับห-- ตัวไหน  อยากซื้ออะไร มี ปัญญาซื้ออะไร  ใช้คันนั้นไป  ใครจะว่าไง  ช่าง   แ-่งมันปะไร เถียงกัน แล้วพวกเราได้-่า  อะไร  ฟะ

ออฟไลน์ Eddy5659

เป็นบอร์ ฉ มากมาย อ่านแล้วยังใจหาย พูดจากันได้แย่มาก
2007 Toyota Vios
2009 Toyota Hilux Vigo
2010 Toyota Camry
2011 Ford Ranger
2011 Isuzu Dmax
2011 Toyota Hilux Vigo
2015 Ford Ranger
2015 Ford Everest 2.2 Titanium
2015 Ford Everest 3.2 Titanium+
2016 Toyota Hilux Revo 2.4 J m/t (5 คันจะที่รัก)
2017 BMW 320d iconic

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
บอร์ด ชะนีตีกันชัดๆ นีกว่าประมูลสมัยเกรียนเทพครองเมือง
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ XL_SiZe

อยากได้สาระอ่ะครับ........  :P

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
ริงโกะ

อย่าพยายามเอาเรื่องราวที่อื่น เว็บไหนๆ มาโพสต์บนบอร์ดนี้เลย
มันไม่มีประโยชน์

เห็นด้วยกับน้อง XL ข้างบนนี้ครับ

ในเมื่อ เราอยากให้สังคมเราอยู่ดีมีสุข ร่มเย็น และน่าอยู่ ก็ไม่ควรทำตัวเหมือนกับที่เราเคยทำ ในบอร์ดอื่นๆ

เว็บนั้นหนะ ปล่อยเขาไป เป็นที่สิงสถิตของพวก "แรงแบบ เก่งแต่แรง ทำอย่างอื่นดีๆ กันไม่เป็น"
เราอย่าใช้ชีวิตอย่างที่เขาเป็นเลย

แล้วคลิปตอแหลเนี่ย พี่ว่า เอาออกเถอะ เว็บเรา คนเล่นที่เป็นเด็กๆ เยอะ ดูๆไปแล้ว เกิดไปเลียนแบบขึ้นมา
ไอ้คนที่ไม่เคยเป็น เกิดจะมาค้นพบตัวเองที่เว็บเรา มันก็คงไม่ค่อยดีนักหรอกมั้งเนาะ

-------------------------

คุณ E-OOD ครับ กรุณาระมัดระวังคำพูดของคุณในบอร์ดของเราด้วย
เตือนครั้งที่ 1
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 15, 2011, 10:06:33 โดย J!MMY »

ออฟไลน์ Ruksadindan

ริงโกะ

อย่าพยายามเอาเรื่องราวที่อื่น เว็บไหนๆ มาโพสต์บนบอร์ดนี้เลย

เห็นด้วยกับน้อง XL ข้างบนนี้ครับ

ในเมื่อ เราอยากให้สังคมเราอยู่ดีมีสุข ร่มเย็น และน่าอยู่ ก็ไม่ควรทำตัวเหมือนกับที่เราเคยทำ ในบอร์ดอื่นๆ

เว็บนั้นหนะ ปล่อยเขาไป เป็นที่สิงสถิตของพวก "แรงแบบ เก่งแต่แรง ทำอย่างอื่นดีๆ กันไม่เป็น"
เราอย่าใช้ชีวิตอย่างที่เขาเป็นเลย

แล้วคลิปตอแหลเนี่ย พี่ว่า เอาออกเถอะ เว็บเรา คนเล่นที่เป็นเด็กๆ เยอะ ดูๆไปแล้ว เกิดไปเลียนแบบขึ้นมา
ไอ้คนที่ไม่เคยเป็น เกิดจะมาค้นพบตัวเองที่เว็บเรา มันก็คงไม่ค่อยดีนักหรอกมั้งเนาะ

คุณ E-OOD ครับ กรุณาระมัดระวังคำพูดของคุณในบอร์ดของเราด้วย

ขอบคุณครับพี่จิม

dogclubs

เจ๊ริง ขาย jazz แล้วหรอ

alzeto

ริงโกะ

คุณคุณค่ะพี่จิมมี่

ริงโกะค่ะ