ผู้เขียน หัวข้อ: ตามรอยคู่แฝด All New Moco!!  (อ่าน 4717 ครั้ง)

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Hero Member
  • Archievement in Control
ตามรอยคู่แฝด All New Moco!!
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2011, 20:23:19 »
หลังจากที่นายแวกอนมาขายเป็นสัปดาห์แล้ว คู่แฝดอย่าง Moco ก็ต้องปรับสิครับพี่น้อง

สีโปรโมตเอากันง่ายๆเลยนะ Moco Berry

วิทยุสัมผัสยังมาครับ ลายเบาะถ่ายทอดจาก Pino ว่าแต่ หน้าเจ๊นี่ใช่ Miwa Yoshida จาก DCT รึเปล่าเนี่ย

สีน้ำเงินก็ดูดีนะ

ภายในถ้าไม่เหมือนก็ไส้ศึกแล้ว

ปุ่มสตาร์ทก็มี

ไมล์ดูดีนะ

ประหยัดน้ำมันน้อยกว่า March JDM .5 km/l

รุ่นย่อยมี S X G เหมือนเจ้า March

ที่มา Nissan Official Japan

ปิดท้ายด้วย โฆษณา

ปล.มาเมืองไทยรึไม่ลองถามพี่เวียร์ดู 555 
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

alzeto

• บุคคลทั่วไป
Re: ตามรอยคู่แฝด All New Moco!!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2011, 20:30:12 »
ริงโกะตกใจมากค่ะ กับโฆษณา นึกว่า นอน เชิดสิงโตในรถได้ ???????

ออฟไลน์ prai

Re: ตามรอยคู่แฝด All New Moco!!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2011, 20:50:28 »
ชอบวิทยุ ไฮโซมาก
วัสดุดูจากในรูป คล้ายแอลจีพร้าด้าผมเลย
เมนูก็คล้าย เยี่ยมมมม
อินทีเรี่ยผ่านนะ แต่...ข้างนอกไม่ผ่าน
 ::) ::)

ออฟไลน์ น้าเดช

• Full Member
  • my step on the earth
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2011, 21:03:15 »
อย่ามมาขายเมืองไทยนะ จะซื้อให้เข็ด :D
Smooth l Head l!ght mag l

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2011, 21:17:59 »
น่ารักดีครับ :)

ออฟไลน์ kritphakhin

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2011, 22:35:28 »
พรีเซนเตอร์น่ารักดีคับ

GreenG

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2011, 12:07:40 »
อยากได้ครับ