ผู้เขียน หัวข้อ: /*-*/ เฉลยดีกว่า ว่า Luxury Limousine ปริศนา ที่อุบไว้หลายวัน มันคือรถอะไร /*-*/  (อ่าน 9077 ครั้ง)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com

อุบไว้มาหลายวัน
คิดว่า วันนี้ เปิดเผยกันได้แล้ว

มันก็คืรถคันนี้นี่เองครับ....

ฟูลรีวิว เจอกัน น่าจะราวๆ ศุกร์นี้ หรือ ไม่ก็วันจันทร์ วันใดวันหนึ่ง

จากนั้น C-Class ไม่เลื่อนแล้ววววววววว

ออฟไลน์ penalty

• Full Member
  • Ingenieur
ดูจากสถานที่ นึกว่าหนีภาษี
If God did not build it, an Engineer did.

ออฟไลน์ BnN

ซีคลาสน่ะช่วยเร็วๆด้วยเถอะ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
^
^
^
มาช่วยเขียนเลยเด่ะ เหอๆๆ

ออฟไลน์ nett

เป็นรถที่ดูลงตัวมาก ชอบทั้งภายใน และภายนอก

อยากได้ล้อแม็กรุ่นนี้อ่ะ  แต่ pcd ดันเป็น 120  >:(

ออฟไลน์ ป...ป่าน Love U

• You'll Never Walk AGAIN
    • Thai Washer Car Club
รออ่านดีกว่าคับ... คุคุคุ
ใจเล็กๆ มันเจ็บลึกๆ อยู่ลับๆ กับสิ่งลวงๆ รอยน้ำค้างเพียงหยดเล้กๆ หล่อเลี้ยงไว้ให้อยู่ต่อไป

ออฟไลน์ mcat231032

• Sr. Member
ดูจากสถานที่แล้วผมนึกว่า เจ้าพ่อลงมาจะลงจากรถมา  เจรจาซื้อขายเลย

ออฟไลน์ SignifeR

• Impreza Type GDG WRX
    • ร้านหนังสือผ้าสำหรับเด็ก IGGY BOOK
ดูจากสถานที่แล้วผมนึกว่า เจ้าพ่อลงมาจะลงจากรถมา  เจรจาซื้อขายเลย

เข้าท่า จิมมี่กับแพน เวลาทำรีวิวนี้พร้อมน้องๆ กรุณาใส่สูทดำทั้งชุดพร้อมแว่นดำด้วยยยย !!!!
In Garage Subaru Impreza GDG WRX  y2008 // Nissan March 1.2E y2011

ออฟไลน์ gatasila

• Sr. Member
ราคาเอื้อมไม่ถึงแต่ก็รอชมครับ ;D

ออฟไลน์ Disk™

• High Society Sallon Gallery
มารอชมครับ
User Review : ฟิล์มเซรามิค SolarFX (รีวิวแรกของผมครับ)
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=53654.0

User Review : Remap ECU Toyota Fortuner ที่ ECU Thailand by RPT
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=71384.0

ออฟไลน์ Big_Bear

• Jr. Member
  • **
รุ่นี้คุณ จิมมี่ เคยรีวิว ไปครั้งนึงแล้วหรือเปล่าครับ

ถ้าจำผิดขออภัยด้วยครับ แต่ยังไงก็รออ่านครับ

conan_murder

• บุคคลทั่วไป
โถ่ นึกว่า Altis ...

Limo ไง

ออฟไลน์ Black Camry

• Newbie
  • *
มารอชมครับ
ช่วยเปรียบเทียบกับ bm,mb ในที่ว่างเล็กๆของรีวิวด้วยครับ
สนใจแต่ไม่สามารถ

ออฟไลน์ frame@kk

โหพี่คราวนี้ได้สภาพป้ายแดงเลยหรอครับ คงน่าจะดีกว่าคราวก่อนนะ  ตอนนั้นวิ่งไปเท่าไหร่แล้วก็ไม่รู้
ตัวนี้บริษัทแม่เค้าปล่อยมาเองเลยใช่มั้ยครับ

ออฟไลน์ zipboy

ได้ข่าวว่าพี่จิมมี่กระเป๋าแบนราบ เพราะค่าน้ำมัน อิๆ ;D

ออฟไลน์ boykung

• ตอนเด็กๆ โคตรอยากเป็นจีบันเลย
ป๊าดดดดดดดดดด อยากเล่นของสูงมั้งจัง
Hyundai Grand Starex 2012
Kia Rio 2013
Volvo XC60 D4 Hybrid with Engine Oil 2013
Mercedes Benz S300Hybrid AMG 2014
BMW 420D Coupe M Sport 2016

methus zaa

พี่จิมมี่ลองเทียนาใหม่หรือยังครับคือผมอยากรู้ว่าความเร็วสูงสุดของรุ่น2.5อะครับ แล้วจะได้อ่านรีวิวเมื่อไรคับ

methus zaa

ช่วยตอบหน่อยเถอะคับ