ผู้เขียน หัวข้อ: น่าจะมีภาพเพิ่มเติมในรถเวลากลางคืนให้หน่อยครับ  (อ่าน 14790 ครั้ง)

ออฟไลน์ gundam126

• Sr. Member
น่าจะมีภาพเพิ่มเติมในรถเวลากลางคืนให้หน่อยครับ เช่นเห็นว่าถัดไปจะมีรีวิวเบนซ์อีคลาส ซึ่งเห็นว่ามีการเล่นลูกเล่นไฟตามจุดต่างๆเพื่อความสวยงามหรือแผงคอนโซลหน้าเวลากลางคืนประมาณนี้น่ะครับ ส่วนตัวรีวิวของคุณจิมมี่มีคุณภาพสุดยอดแล้วครับ แต่อยากให้ช่วยเพิ่มเติมบ้างเล็กน้อยครับ ขอบคุณครับ

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
Re: น่าจะมีภาพเพิ่มเติมในรถเวลากลางคืนให้หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2011, 22:13:09 »
เห็นด้วยครับ ผม ;D