ผู้เขียน หัวข้อ: พี่จิมมี่ครับ ไม่ทราบว่าปีนี้พี่จิมมี่ มีแจกบัตรเข้างานมอเตอร์โชว์หรือเปล่าครับ  (อ่าน 4614 ครั้ง)

ออฟไลน์ *Zatan_p2*

• Sr. Member
พอดีปีที่แล้วยัง มีการแจกอยู่ไม่ทราบปีนี้มีการแจกอยู่หรือไม่    จะได้ไปเอา   อิอิ
เก่งแกมดีเป็นศักดิ์เป็นศรีกว่าเก่งแกมโกง

GreenG

• บุคคลทั่วไป

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
จะบอกว่า บัตรเข้างาน Moto EXPO ของทางฟอร์มูลา ขอรับมาแจกได้ง่ายกว่า Motor SHOW ของทางกรังด์ปรีซ์มากครับ
และเป็นแบบนี้มาทุกปี ไม่รู้ทำไม ถ้าไม่มีคอนเนคชันข้างใน ก็เหนื่อยหน่อย

ไม่ต้องอื่นไกล เล่ากันขำขำนะครับ อย่าคิดมาก

ขนาดพี่เอก อโณทัย บก.บห. XO Autosport ลูกชายแท้ๆของ คุณน้าปราจิน เจ้าของงาน
ปีที่แล้ว เจอกัน ผมก็ถามแซวว่า "ขอบัตรๆๆๆๆ"

พี่เอก ตอบมาอย่าง งงๆ ว่า "เออ พี่เองก็ยังไม่ได้เลยเหมือนกันเนี่ย"

ผ่าง ผ่าง ผ่าง ผ่าง ผ่าง!!

ออฟไลน์ IncarRus

• Hero Member
จะบอกว่า บัตรเข้างาน Moto EXPO ของทางฟอร์มูลา ขอรับมาแจกได้ง่ายกว่า Motor SHOW ของทางกรังด์ปรีซ์มากครับ
และเป็นแบบนี้มาทุกปี ไม่รู้ทำไม ถ้าไม่มีคอนเนคชันข้างใน ก็เหนื่อยหน่อย

ไม่ต้องอื่นไกล เล่ากันขำขำนะครับ อย่าคิดมาก

ขนาดพี่เอก อโณทัย บก.บห. XO Autosport ลูกชายแท้ๆของ คุณน้าปราจิน เจ้าของงาน
ปีที่แล้ว เจอกัน ผมก็ถามแซวว่า "ขอบัตรๆๆๆๆ"

พี่เอก ตอบมาอย่าง งงๆ ว่า "เออ พี่เองก็ยังไม่ได้เลยเหมือนกันเนี่ย"

555+ ฮามากครับท่าน J!MMY เอาไป 8 กะโหลก

ออฟไลน์ Night_Angel

จบเลยนะเนี่ย

มาวันไหน  บอกด้วยน่อ  เผื่อไปเดินเล่นมั่ง
ぼく は くま くま.... くま......

くるま じゃないよ

2000 Lancer F-Stye --> Evolution V
1994 Lancer E-CAR 1.6 JDM

ออฟไลน์ *Zatan_p2*

แล้วสัดส่วนการแจกบัตรกับขายบัตรอันไหนมันเยอะกว่ากันครับ    ผมว่าน่าจะแจกนะครับ
เก่งแกมดีเป็นศักดิ์เป็นศรีกว่าเก่งแกมโกง

ออฟไลน์ MJunior

• Full Member
เมื่อก่อนผมจะซื้อหนังสือกรังซ์ปรี เค้าจะแถนบัตรให้ 2-4 ใบ อ่ะครับ
ได้อ่านหนังสือ แถมได้บัตร
แต่ไม่รู้ปีนี้จะมีอ่ะป่าว

ออฟไลน์ น้าเดช

• Full Member
  • my step on the earth
ถ้าคน xo ไม่ได้ ก็เหนื่อยแทน JiMMY เหมือนกัน  ;D 5555
Smooth l Head l!ght mag l