ผู้เขียน หัวข้อ: ---วาดเล่นๆ...จับ C-class มาแต่งตัวใหม่ครับ ---  (อ่าน 6248 ครั้ง)

ออฟไลน์ DarkBlueFlamingo

• Full Member
สวัสดีครับชาวไฟหน้าทุกคน วันนี้เอาผลงานมาขอคอมเมนท์อีกละครับ
เห็นกระทู้ อีคลาสของคุณ Lexus เลยเกิดไอเดียมาวาดเล่นๆต่อครับ

ด้านหน้าครับ
"As a child,I though car design was done by engineers in their coffee breaks"
                                                                            John Challen

Re: ---วาดเล่นๆ...จับ C-class มาแต่งตัวใหม่ครับ ---
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2009, 16:44:59 »
ด้านหลัง ที่ตั้งใจมากๆครับ ปากกาเกือบหมดแท่งเลย ฮ่าๆๆๆ
"As a child,I though car design was done by engineers in their coffee breaks"

Re: ---วาดเล่นๆ...จับ C-class มาแต่งตัวใหม่ครับ ---
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2009, 16:47:20 »
สุดท้ายเป็นภาพรวมครับ
ปล.ปากกายี่ห้ออะไรไม่รู้ แท่งละ 16บาท แจ่มจริงๆเลย วาดหน้าเดียวหมดไปครึ่งแท่ง ฮ่าๆๆๆ
รบกวนติติงเต็มที่เหมือนเดิมครับ ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2009, 17:28:05 »
พยายามต่อไปนะทาเคชิ

แต่พยายามมากไป ระวังเราจะเอาไปฟ้องเจ้านายให้นะ คิคิ

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2009, 17:42:21 »
พยายามต่อไปนะทาเคชิ

แต่พยายามมากไป ระวังเราจะเอาไปฟ้องเจ้านายให้นะ คิคิ

โอ้วว พี่จิมมาคนแรกเลย สมกับเป็น Moderator 555555
อย่าฟ้องเลยครับ แค่นี้ก็จนจะแย่อยู่แล้วววว...

ออฟไลน์ ???????????????????

• Jr. Member
  • **
  • ::??????...??????::
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2009, 19:16:59 »
ไว้จะลองวาดมาประชัน โชว์ มั่ง อิอิ
...??????????????????????????????...???????????????????? ????????????????????...

ออฟไลน์ Nut_K

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2009, 19:27:05 »
กระจังหน้าเหมือน civic เลยอะ

เดี๋ยวอาทิตย์หน้าอาจจะเอารูป civic modelchange มาลงมั่ง

ออฟไลน์ Disk™

• High Society Sallon Gallery
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2009, 21:48:51 »
เหมือนกับ Lambo เลยครับ
User Review : ฟิล์มเซรามิค SolarFX (รีวิวแรกของผมครับ)
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=53654.0

User Review : Remap ECU Toyota Fortuner ที่ ECU Thailand by RPT
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=71384.0

Chariot

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2009, 01:39:50 »
เดิมซีคลาสตัวนี้ก็มีเส้นสายเหมือนรถญี่ปุ่นแล้วนะ

ยิ่งมาดัดแปลงแบบนี้.. ซีวิคชัดๆเลยครับพี่

ออฟไลน์ • Jmng™ •

• My name is Ko krub.
    • www.facebook.com/satinokoko
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2009, 11:45:04 »
ปล.ปากกายี่ห้ออะไรไม่รู้ แท่งละ 16บาท แจ่มจริงๆเลย วาดหน้าเดียวหมดไปครึ่งแท่ง ฮ่าๆๆๆ

หุหุ สงสัยจะเป็น Lee Pen ล่ะม้างครับพี่

555+
난널사랑해...파제로 스포트......... รีวิว Pajero Sport .. http://bit.ly/pZjq5h เชิญเสพ
www.facebook.com/satinokoko  
!Instagram @Kbltz_Jmng

Jmng FACMU19 :)