ผู้เขียน หัวข้อ: New Focus, New Mazda 3 แล้ว VOLVO S40 จะมี NEW ด้วยรึเปล่าครับ ?  (อ่าน 3111 ครั้ง)

jaesz

• บุคคลทั่วไป
เห็นว่าสามยี่ห้อนี้ใช้พื้นฐานร่วมกัน แล้วยิ่งมี S60จะประกอบในบ้านเราอีก อย่างนี้จะมี S40 ตัวใหม่ไหมครับ?

ออฟไลน์ TnP_PKt

• Hero Member
Re: New Focus, New Mazda 3 แล้ว VOLVO S40 จะมี NEW ด้วยรึเปล่าครับ ?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 02, 2011, 09:46:26 »
ผมไม่รู้เรื่องอะไรเลย แต่เดาว่าไม่น่าออกครับ volvo ก็ขายเครื่องตัวเก่านี้ไปจนหมดอายุการตลาด(เดาล้วนๆคร้าบพี่)