ผู้เขียน หัวข้อ: MissLily ส่งกุหลาบ 9 ดอกให้แทนก้านยาว?  (อ่าน 3312 ครั้ง)

ออฟไลน์ JustinBb

• Newbie
  • *
MissLily ส่งกุหลาบ 9 ดอกให้แทนก้านยาว?
« เมื่อ: มีนาคม 04, 2011, 23:37:33 »
พอดีลองหาๆในเน็ตว่ามีคนมีประสบการณ์เดียวกันหรือเปล่าในการสั่งดอกไม้จากมิสลิลลี่

ก็มาเจอกระทูนี้
http://www.headlightmag.com/webboard2011/index.php/topic,10501.0.html

เรื่องเหมือนกันเปี๊ยบครับ ผมสั่งดอกกุหลาบก้านยาวให้แฟน ซึ่งมันดอกละ 2,000 บาท สั่งก่อนเขาลดให้เหลือ 1,600 บาท

ประมาณวันที่ 11 มีคอลเซ็นเตอร์โทรมาบอกว่ากุหลาบก้านยาวไม่โต ก้านยาวไม่ถึง เลยขอเปลี่ยนเป็นช่อแบบ 9 ดอกแทน
เค้าบอกว่าเป็นเพราะปีนี้อากาศหนาว ติดต่อทุกฟาร์มแล้วไม่มีใครมีก้านยาวเลย
ผมก็ไม่ค่อยอยากได้ช่อ เพราะว่าอยากได้แบบพิเศษๆ แต่พนักงานเค้าก็ขอโทษขอโพยก็สงสารเค้า ที่สำคัญไม่อยากไปหาเจ้าอื่นด้วย
เพราะผมก็สั่งดอกไม้ตลอด สั่งมิสลิลลี่บางทีก็มีปัญหาบ้างอะไรบ้าง
เปลี่ยนไปใช้เจ้าอื่นหลายเจ้า ก็มีปัญหาเหมือนกัน แต่เค้าไม่ดูแลเหมือนอย่างนี้ สุดท้ายก็ไปใช้มิสลิลลี่เหมือนเดิม

มาคิดๆดูแล้ว จากก้านเดียว 2,000 บาท ก้านยาวราคาในเว็บมัน 3,600 บาท ได้เพิ่มฟรีๆ 1,600 บาท มันก็แฟร์ดี แฟนก็ชอบ

ที่ตั้งกระทู้ใหม่ก็ไม่ใช่อะไร พอดีอยากบอกปัญหาให้ชัดเจน เพราะผมก็ร้องเรียนพวกสินค้าบริการมาเยอะ อยากให้แฟร์ทุกครั้ง ไม่ใช่ด่าคนขายอย่างเดียวครับ

ออฟไลน์ Chris Evn

• Hero Member
Re: MissLily ส่งกุหลาบ 9 ดอกให้แทนก้านยาว?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 05, 2011, 01:58:57 »
หุหุ

ออฟไลน์ banch

Re: MissLily ส่งกุหลาบ 9 ดอกให้แทนก้านยาว?
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 05, 2011, 07:15:28 »
http://www.headlightmag.com/webboard2011/index.php/topic,10555.0.html

อ่ะอีกกระทู้

ของผมทั้ง 2 กระทู้ล่ะครับ

เปลี่ยนดอกไม้ยังพอรับได้

แต่นี่ไปส่งไม่ทัน เซ็งกว่า

นี่ยังทำเรื่องคืนเงินไม่เสร็จเลย

ออฟไลน์ 2k

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 05, 2011, 22:35:56 »
อูยยยยยมันผ่านมานานมากแล้วนะครับ ตอนจ่ายล่ะแหม๋มันหักเงินรวดเร็วทันใจจริงๆไม่เกิชั่วโมงเงินออกไปจากบัญชีเราแล้ว แต่ไอ้ตอนคืนทำไมมันนานนักวะ  >:( 

แนะนำว่าโอกาสต่อไปใช้บริการเจ้าอื่นๆที่ยังไม่เป็นที่รู้จักจะช่วยลดโอกาสชุ่ยๆแบบนี้ได้มากกว่า
หมาเฝ้าบ้านแจกฟรีจ้า www.dogfindhome.com