ผู้เขียน หัวข้อ: Porsche Cayman  (อ่าน 4398 ครั้ง)

ออฟไลน์ Noctis Lucis Caelum

• Sr. Member
  • Life is beautiful and short.
Porsche Cayman
« เมื่อ: มีนาคม 06, 2011, 23:53:03 »
อยากถามเพื่อนๆ พี่ๆครับ ว่า

1. ถ้าซื้อ Cayman มาสามารถนำไปเข้าอู่เซอร์วิสได้ที่ไหนบ้างครับ

2. เพื่อนๆ พี่ๆ มีข้อแนะนำอะไรสำหรับ Catman PDK ไหมครับ

3. ถ้าจะออกกับเกรย์มาร์เก็ต แนะนำเจ้าไหนดีครับ

ขอบคุณครับ ^ ^
นั่นคือร่างกายของคุณ ใช้มันให้คุ้ม ใช้ให้พอใจ ...จนกว่าคุณจะต้อง "เสียมันไป"

PLEASE DON'T CALL ME ARROGANT BUT I THINK I'M A SPECIAL ONE

ออฟไลน์ Fly to dream

• Hero Member
Re: Porsche Cayman
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 07, 2011, 00:23:59 »
ซื้อ ABC คับ มีวารันตี AAS ด้วย
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ SaLaPaoMan

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 07, 2011, 09:34:59 »
AAS มันศูนย์เลยหนิ
เปิดไว้คันละ 9.8 ล้าน

ออฟไลน์ earth_e60

• Sr. Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 07, 2011, 21:29:53 »
เป็นผมหาตัว Trip S ดีกว่าครับ

PDK จะแรงก็จริง แต่เหมือนว่าจะมีปัญหาอยู่ ไม่งั้นก็เล่นเกียร์ธรรมดาไปเลย