ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้ถามความเห็นว่า คุณคิดยังไงกับแบนรด์ "ฮุนได(Hyundai)" ณ ถนนเมืองไทย  (อ่าน 13569 ครั้ง)

ออฟไลน์ TnP_PKt

• Hero Member
ผมเริ่มมอง hyundai อย่างน่าเชื่อถือตอน h-1 ออกมาขายได้ซักระยะแล้วครับ ผมมองว่าคุณภาพเหมาะสมกับราคามากกว่าญี่ปุ่นผมว่าปัญหาตอนนี้คือศูนย์บริการน้อยมากครับ

ออฟไลน์ H.

• Hero Member
ตั้งแต่ตัว Sonata เก่า ที่หน้าตามันเหลี่ยมๆ มันก็กินใจผมไป 80% แล้ว

H.

ออฟไลน์ devilpharynx

• Full Member
คิดยังไงน่ะเหรอ

ก็คิดว่า อยากได้โซนาต้าใหม่ โคตรๆน่ะสิ!!!!
สวย โพด ๆ ครับ

ออฟไลน์ champyadme

• Full Member
สวยดีครับ

ออฟไลน์ aleandro

• Newbie
  • *
ผมเห็นฮุนไดในไทย ผมรู้สึกเฉย ๆ นะ

แต่ไปเห็น Genesis Coupe ที่เวียดนาม แล้วผมมีความรู้สึกว่าอยากได้ขึ้นมาทันทีเลยครับ !!!  ;D

ออฟไลน์ Zx-III

• Sr. Member
สำหรับเมืองไทยคงต้องดูระยะยาวนะครับ คราวก่อนตอนมาแรกทำเสียไว้ ต้องค่อยๆสร้างbrandมาใหม่ ต้องใช้เวลาอยู่เเล้ว แต่genesis coupe sonataใหม่นี้ okเลยนะ design รถhyundaiรุ่นใหม่ๆ design สวยกว่าไอ้civic 2011 นึกว่าcityขยาย