ผู้เขียน หัวข้อ: Next Gen A-Class เข้าไทยเมื่อไหร่ครับ?  (อ่าน 3005 ครั้ง)

Plakapong

• บุคคลทั่วไป
Next Gen A-Class เข้าไทยเมื่อไหร่ครับ?
« เมื่อ: มีนาคม 16, 2011, 08:52:09 »
พอดีไปอ่านบทความภาพสเกตช์ของคุณ HOMY ที่ว่าจะเผยโฉมที่งาน Auto Shanghai เมษายนนี้
ถ้าเป็นดังว่า งั้น Motor Expo บ้านเราก็น่าจะได้เจอ...มั้ยครับ?
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 16, 2011, 09:20:32 โดย Plakapong »

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: Next Gen A-Class เข้าไทยเมื่อไหร่ครับ?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 16, 2011, 11:47:41 »
Mercedes-Benz เพิ่งกลับเข้าร่วม Motor Expo ไม่ปี่ปีมานี้เอง
และไม่ได้เข้าอย่างเป็นทางการ ต่เป็นการเข้าร่วมโดยกลุ่มผู้จำหน่าย
แม้ว่าจะได้เห็น E-Class T-Model กับ R-Class ใหม่ เมื่อปีที่แล้ว
แต่นั่นก็มิได้รับประกันว่าจะได้เห็น A-Class ในสิ้นปีนี้

เว้นเสียแต่ว่า อ.อเล็กซ์สุดเลิฟของข้าพเจ้า จะสร้างปาฏิหารย์กันอีกครั้ง....

ออฟไลน์ prachaja

• Jr. Member
  • **
Re: Next Gen A-Class เข้าไทยเมื่อไหร่ครับ?
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 16, 2011, 16:28:09 »
ืnext gen ไม่รู้ รู้แต่ last gen นี่เพื่อนใน benz บอกว่ากว่าจะขาย(โล๊ะ)หมดนี่เลือดตาแทบกระเด็น  ;D