ผู้เขียน หัวข้อ: // พบรายละเอียด Mazda 3 และ Honda Brio ได้ ที่นี่ Headlightmag.com ทั้งเช้า/บ่าย  (อ่าน 24848 ครั้ง)

GreenG

• บุคคลทั่วไป
มาแล้ว เข้าแล้ว คนที่ 2 ของ 3 นะ

ออฟไลน์ Sappe!

• Hero Member
มารอแล้วครับ!!

F5 รัวววว ววว

^^"
'02 Ford Ranger 2.5 Turbo XLT
'06 Ford Ranger 3.0 TDCi XLT
'10 Ford Focus 2.0 TDCi Ghia
'11 Ford Fiesta 1.6 Sport
'14 Ford EcoSport 1.5 Titanium

alzeto

* ซีนะ ริงโกะ เต้นเอาแรงก่อนออกไปกินไอศกรีมสเวนเซ่น ที่พารากอน

ออฟไลน์ MyGuS

• Jr. Member
  • **
ในบทความพี่จิมมี่พูดถึงโฆษณา

อยากรู้ว่าจะเริ่มออกทีวีวันไหน ตอนไหนหรอครับ    อยากดูๆ

ออฟไลน์ Nutthapong

• Newbie
  • *
ไม่ทราบว่า 7 สี นี้มีสีไหนบ้างครับ ขอให้มีสีฟ้าด้วยเถอะครับ

ออฟไลน์ MoLee

มาปักหลักรอ อ่านเลยครับ ;D

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
มาทันใจจริงๆ
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ zzz

• Newbie
  • *
รออ่านนะคร้าบบ

GreenG

step ต่อไป honda Brio ;)

• **
หน้าเว็บ มาสด้า มีลิงค์ 3ใหม่ละครับ

http://www.mazda.co.th/models_newmazda3_main.php

ออฟไลน์ relieves

• Newbie
  • *
รออ่านครับ ของใหม่ ;D

ออฟไลน์ Tae-rx

• **
รอติดตามอย่างใจจดใจจ่อ

ออฟไลน์ WiNz

• Newbie
  • *
หน้าเว็บ มาสด้า มีลิงค์ 3ใหม่ละครับ

http://www.mazda.co.th/models_newmazda3_main.php

ในที่สุดก็เอาข้อมูล 3ใหม่ มาลงเว็บ  ;D

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Pasakorndvm

ในที่สุดก็เอาข้อมูล 3ใหม่ มาลงเว็บ  ;D

ขอบคุณครับ
ขอบคุณครับ เพิ่งเห็นตอนบ่ายโมงตรงนี่ล่ะ
'19 Honda Civic EL

ออฟไลน์ Newhang

ในที่สุดถุงลมก็หายไปหลายใบเลย >:(

ออฟไลน์ Valkilrey

• Sr. Member
แบบนี้ถ้าคนต้องการรุ่น 1.6 ก็คงต้องซื้อโฉมเก่าสินะครับ

ในที่สุดถุงลมก็หายไปหลายใบเลย >:(
ว่าแล้วเชียว - -'
ถ้านำกลับมาพร้อม Cruise Control ละก็ ค่ายอื่นส่อแอดมิด
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

• **
ผมก็เปนคนนึงเหมือนกันที่หวังว่ามันจะมาพร้อม Cruise Control 

แอบเสียใจ   :-[

ปล. เห็นแล้วอยากเป็นหนี้ ฮ่าๆๆๆ

ออฟไลน์ WiNz

• Newbie
  • *
Maxx(2000 cc)                               1,064,000 Baht
Maxx Sports S/R(sunroof) (2000 cc)   1,064,000 Baht

แพงได้อีกครับ

:-[ :-[

methus zaa

ผมว่าราคานี้กำลังดีครับ ส่วนแอร์แบคหน่ะ ได้ใช้จริงก็ตอนนั่งหน้านี่ล่ะครับ เพราะรถคันนี้ถ้าใส่แอร์แบค6ใบอีกตามเคย ราคาก็จะโดดสูงไปมากกว่านี้
แต่ที่ผิดคาด cruise control ไหง ไม่ใส่มาให้ล่ะครับ แต่ก็ดีแล้วครับ ออปชั่นดีขนาดนี้ก็สุดยอดแล้ว มีทั้ง ปุ่มกด start ระบบ dsc ไฟหน้าแบบโปรเจคเตอร์แล้วซีนอนอีก แค่นี้ก็โอเคแล้วครับ ส่วนสีก็มีสี 7สี คือ น้ำเงิน แดง เทา ทอง ขาว ดำ บรอนซ์ เยอะมาก ส่วนแคตตาล็อคก็มีให้ดาวน์โหลดแล้วนะครับ ใต้ข้อมูล mazda3 จะมีเขียนไว้น่ะครับ คราวนี้มาลองดู brio บ้าง ดีกว่าไว้จะเป็นยังไง

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
BRIO เริ่มถ่ายทอดแล้วนะครับ
:)

methus zaa

โอ้ว ขอบคุณครับพี่เก่ง ลืมดูเลย

• **
บริโอ้   399,900 - 508,500    โอ้วววว ถูกกว่าที่คิด

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
รู้สึกว่าลายล้อจะไม่ใช่ของเดิมนะ
เสา B ไม่ใช่สีดำด้วย
T^T

ออฟไลน์ FlavorWheel

• Full Member
ทายผิดไป 11,000 เท่ากับราคา แอร์แบค1ใบ เมื่อตอน ซิตี้ วิลลี่+หมิว
เพราะที่ทายไว้ 388 ที่กระทู้
http://www.headlightmag.com/webboard2011/index.php/topic,8932.msg126181.html#msg126181

ถ้า มี S CVT จริงๆ น่าจะอยู่ที่ 399,000 + 39,000 = 438,000

รุ่น V CVT = 508,500  บาท
รุ่น V เกียร์ธรรมดา 469,500 บาท

39,000 มาจาก V AT - V MT = 39,000
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 17, 2011, 14:39:22 โดย FlavorWheel »
รถที่ผ่านมือ มีแต่คนบอกว่า Thumbs Down

'97 Soluna AL50 _'03 Camry ACV30 2.4Q _05'VIGO 3.0 D-cab ECTi
94' Volvo 460 GLT Sold  93' Corolla  AE101 4Auto Sold

ออฟไลน์ nudragon

• MT Mania!!
V MT เท่าไหร่น้ออออ

Brio ผิดหวังตรงเสาดำในรุ่นบนจริงๆ
ล้อเป็น 5 ก้านคู่ ตัดหมอกช่างมัน

ราคาตั้งแบบดันทุรังจริงๆ
(เพิ่มร้อยเดียว เปลี่ยนเลขซะแล้ว)

ออฟไลน์ udis

Brio บอกอัตราสิ้นเปลืองไหมครับ เพราันี่เป็นจุดขายจุดนึงเลยแบบ March
 ;D ;D ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 17, 2011, 14:51:23 โดย udis »

ออฟไลน์ shyboy

• The coup
  • Sr. Member

ออฟไลน์ 2k

อยากให้ใส่ม่านนิรภัยเหมือนเดิมแล้วเพิ่ม ESP เข้าไป จะราคาแพงกว่านี้ก็ได้แต่ก็แลกมาด้วยการโฆษณาขายได้ว่าความปลอดภัยครบครัน
หมาเฝ้าบ้านแจกฟรีจ้า www.dogfindhome.com