ผู้เขียน หัวข้อ: จริงมั๊ยครับเรื่องของ โตโยต้ากับยามาฮ่า...  (อ่าน 6193 ครั้ง)

ออฟไลน์ ghia

• Full Member
  • the power of bear
เห็นได้ยินมาแว่วๆว่า โตโยต้ากับยามาฮ่า อาจจะมีการเพิ่มความไกล้ชิดกันให้มากยิ่งขึ้นกว่านี้

แล้วจะไกล้ชิดกันขนาดไหน

ใครพอจะรู้บ้างครับ...
???????????? ??????????? ????????????????? ????????????????????? ??????????????????? ???????????????? ?????????????????????? ???????????????????? ???????????????? ???????????????? ????????????????? ??????????????????

ออฟไลน์ Lecter the Ripper

Re: จริงมั๊ยครับเรื่องของ โตโยต้ากับยามาฮ่า...
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 17, 2011, 23:28:24 »
เครื่อง Lexus IS-F V8 4000cc  400 แรงม้า  ยามาฮ่าก็ ทำให้ครับ  ;D

alzeto

• บุคคลทั่วไป
Re: จริงมั๊ยครับเรื่องของ โตโยต้ากับยามาฮ่า...
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 17, 2011, 23:29:15 »
เห็นได้ยินมาแว่วๆว่า โตโยต้ากับยามาฮ่า อาจจะมีการเพิ่มความไกล้ชิดกันให้มากยิ่งขึ้นกว่านี้

แล้วจะไกล้ชิดกันขนาดไหน

ใครพอจะรู้บ้างครับ...

มันก็ไกล้ชิดมาแต่ไหนแต่ไรนี่คะ??

keanetona

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 17, 2011, 23:48:05 »
3S-GE VVTL-i ใน Altezza ก็ผลงานยามาฮ่า

แต่ผมว่า ถ้า ยามาฮ่า เขาทำเครื่องเสียงส่งให้พี่ต้าด้วยจะยิ่งเป็นพระคุณ // คนใช้ camry acv30 ซาบซึ้งกับคุณภาพของฟูจิสึดี

ออฟไลน์ Air_graphic

• Sr. Member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 17, 2011, 23:53:17 »
3S-GE VVTL-i ใน Altezza ก็ผลงานยามาฮ่า

แต่ผมว่า ถ้า ยามาฮ่า เขาทำเครื่องเสียงส่งให้พี่ต้าด้วยจะยิ่งเป็นพระคุณ // คนใช้ camry acv30 ซาบซึ้งกับคุณภาพของฟูจิสึดี

โอ่....ใช่ จริงๆด้วย  ย่ามาหา น่าจะเหมาทำเครื่องให้โตต้าซะทุกรุ่นเลย ฮ่าาา

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 17, 2011, 23:53:34 »
จะบอกว่า

Toyota กับ Yamaha เขาร่วมงานกันมาตั้งแต่สมัย Toyota 2000GT ในปี 1967 แล้วละครับ

ออฟไลน์ lastDezember Pae

• Hero Member
  • Keep working by Johnie worker
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 18, 2011, 06:44:46 »
Yamaha นี่ทำหลายอย่างเลยนะเนี่ย ทั้งมอไซด์, เครื่องยนต์เรือ speed boat, เครื่องดนตรี แถมยังพัฒนาเครื่องให้โตอีก
ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว

keanetona

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 18, 2011, 09:32:21 »
Yamaha นี่ทำหลายอย่างเลยนะเนี่ย ทั้งมอไซด์, เครื่องยนต์เรือ speed boat, เครื่องดนตรี แถมยังพัฒนาเครื่องให้โตอีก

เครื่องเสียงบ้าน ชิปdsp(ที่ใส่ใน sega dreamcast คอนโซลสั่งลาของ sega) และ อื่นๆอีกมากมาย

ออฟไลน์ Artty_Ray

• -!@#$%
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มีนาคม 18, 2011, 11:18:49 »
เพิ่งรู้นะเนี่ย ตกยุคเลยเรา  :D
My impression is Impreza

ออฟไลน์ ghia

• the power of bear
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มีนาคม 18, 2011, 16:00:27 »
ที่ได้ยินมามันจะไกล้ชิดมิตรรักกันยิ่งกว่านั้นหน่ะสิครับ
ไม่รู้ว่ามันจริงแท้ขนาดไหน
เลยอยากรู้มันจริงแท้ขนาดไหน ใครพอจะรู้บ้างครับ...
???????????? ??????????? ????????????????? ????????????????????? ??????????????????? ???????????????? ?????????????????????? ???????????????????? ???????????????? ???????????????? ????????????????? ??????????????????