ผู้เขียน หัวข้อ: Ford.co.th กำลังจะเปลี่ยนหน้าเว็บเป็นแบบ Ford.com หรอครับ??  (อ่าน 5998 ครั้ง)

ออฟไลน์ Sappe!

• Hero Member

เมื่อตะกี้ผมเข้า Ford.co.th มาก็กดอ่านเข้าไปเรื่อยๆ เลยเข้ามาเจอหน้านี้ครับ

มันเหมือนกัน Ford.com เลยครับ แต่ลิ้งต่างๆก็ยังไม่ค่อยสมบูรณ์เท่าไหร่

ผมก็เลย Cap มาให้ดูกันครับ ^^"

ไม่รู้ว่าเห็นกันหมดแล้ว มีแต่ผมเพิ่งเห็นรึป่าวน่ะครับ  ;D

ถ้าเห็นกันหมดแล้วก็ขออภัยด้วยน่ะครับ
'02 Ford Ranger 2.5 Turbo XLT
'06 Ford Ranger 3.0 TDCi XLT
'10 Ford Focus 2.0 TDCi Ghia
'11 Ford Fiesta 1.6 Sport
'14 Ford EcoSport 1.5 Titanium

ออฟไลน์ • Jmng™ •

• My name is Ko krub.
    • www.facebook.com/satinokoko
ไฮโซดีครับ :)

Fiesta ม่วงได้อีกก
난널사랑해...파제로 스포트......... รีวิว Pajero Sport .. http://bit.ly/pZjq5h เชิญเสพ
www.facebook.com/satinokoko  
!Instagram @Kbltz_Jmng

Jmng FACMU19 :)

ออฟไลน์ SP

ไม่ใช่พี่ยังไม่เห็นคนเดียวหรอกครับ ผมก็ยังไม่เห็น  ;D

NgoH

• บุคคลทั่วไป
มีม่วงอย่างนี้ด้วยเหรอเนี้ย

ออฟไลน์ Fly to dream

เห้ย นี่มันม่วงอะไรเนี่ย มั่วแล้ว ;D ;D ;D
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

เห้ย นี่มันม่วงอะไรเนี่ย มั่วแล้ว ;D ;D ;D

ผมจำไม่ได้ว่าผมไปอ่านมาจากเว็บไหนน่ะครับ

แต่เห็นเค้าว่า เฟียสต้า เพิ่มสี และจะแสดงในงาน Motor Show ครับ

และถ้าจำไม่ผิดก็น่าจะเป็นสีม่วงนี่แหละ

ไม่รู้จริงรึป่าวน่ะครับ  ;D
'14 Ford EcoSport 1.5 Titanium

ออฟไลน์ MyName

• I'm............................
ผมเข้าไปดูเมื่อครู่นี้ ยังไม่เห็นหน้า Ford เปลี่ยนแปลงอะไรเลยครับ
(แต่แอบเห็น Fiesta 1.4 ขึ้นราคาอีกรุ่นละ 10,000 บาทแค่นั้น  ;D)
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX

ผมเข้าไปดูเมื่อครู่นี้ ยังไม่เห็นหน้า Ford เปลี่ยนแปลงอะไรเลยครับ
(แต่แอบเห็น Fiesta 1.4 ขึ้นราคาอีกรุ่นละ 10,000 บาทแค่นั้น  ;D)

ผมเข้ามั่วๆ ไปอ่าครับ

แล้วมันไปเจอเอง  ;D

NgoH

• บุคคลทั่วไป
ถ้าเป้นม่วงแบบนี้ก็เห็นมีขายแล้วนี

ออฟไลน์ tabak

• Jr. Member
  • **
ก็ลองคลิกแบนเนอร์ของฟอร์ดด้านบนดู
ก็จะได้เจอเวปอย่างข้างบนอ่ะ
?????

ออฟไลน์ Ruksadindan

เหมาะครับ จะได้ดูเป็นมาตรฐานเดียว
ของมิตรซูก็เริ่มจะคล้ายๆแบบของอเมริกาแล้วครับ