ผู้เขียน หัวข้อ: ทำงานกับรถยี่ห้อ A แต่จะซื้อรถยี่ห้อ B มันจะน่าเกลียดไม๊ครับ...  (อ่าน 13930 ครั้ง)

ออฟไลน์ Life is a Highway

• Hero Member
  • My Way or The Highway
ไม่น่าเกลียดหรอกครับ แต่ดูทะแม่งๆแน่ๆ  :) แต่มันเงินเรานี่ แต่ถ้าเป็นระดับโตๆหน่อย ก็อีกเรื่อง

ออฟไลน์ nuttapatJazz

ญาติผมทำงานให้ N ยังซื้อ Chev มาใช้เลยครับ

ถ้าบริษัทต้นสังกัดเรา ไม่ได้ให้ส่วนลดที่ดี ก็เอารถที่เราชอบดีกว่าครับ

;D ;D
Nissan Juke 1.6V '14
Mitsubishi Triton Plus 2.4Benzene 2Dr MT '12
Honda FIT(HK Spec) '13

ออฟไลน์ shando

เห็นบ่อยไปครับ ทำงานอยู่Toyota ใช้Honda...

....wave
อิอิ ;D

ออฟไลน์ pamungkas

• Jr. Member
  • **
ลองไปดูตามลานจอดของบ.รถต่างๆสิครับ
เห็นทุกยี่ห้อแหละ  อิอิ

ออฟไลน์ pladaek

• FF1.5SMG
"เอ่อ.. พอดีแม่ผมชอบรุ่นนี้อ่ะครับ.. ผมก็เลยตามใจแม่ พอดีแม่ช่วยดาวน์ให้ด้วย.."

ผมก็จะอ้างไปเรื่อยอ่ะครับ..
ไม่ได้ขับรถเพื่อทำเวลาที่ดีที่สุด.. แต่ขับรถเพื่อเจอช่วงเวลาที่ดีที่สุด..

ออฟไลน์ nicsjerry

• Sr. Member
จาบอกว่าทำงาน อยู่โตโยต้า แต่ซื้อรถ ฮอนด้า ใช้  แต่เป็นฮอนด้าเวฟ  โดนเล่นไปซะละ มุกเน่  :P