ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเสนอเวปมาสเตอร์หัวข้อไหนที่ผู้ใช้อ่านแล้วหัวข้อนั่นเปลี่ยนสีตัวอักษร  (อ่าน 8661 ครั้ง)

ออฟไลน์ sitt_01

• Newbie
  • *
คือผมอยากให้เวลาที่ผมเข้ามาอ่านหัวข้อใหนแล้วหัวข้อนั่นเปลี่ยนสีไปเลยจะดีมากคับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
งงครับ

ปกติ พอเวลาคลิกอ่านกระทู้ไหนแล้ว มันก็จะเปลี่ยนสีตัวอักษรให้เมื่อคุณ กด Refresh หน้าหลักอยู่แล้วนี่ครับ?

ออฟไลน์ sitt_01

• Newbie
  • *
คือเหมือนเวปพันธ์ทิพอะคับพอเราอ่านกระทู้ไหนแล้วจะเปลี่ยนชื่อกระทู้เป็นสีชมพูให้เรารู้ว่าเราเคยอ่านกระทู้นั้นไปแล้วเพราะบางทีตาลายหากระทู้เก่าๆที่อ่านแล้วไม่เจอคับคนแก่ก็งี้แหละคับตาไม่ค่อยดีขอโทษด้วย