ผู้เขียน หัวข้อ: ลืมรหัส login เข้า board อะครับ ทำไงดี ????  (อ่าน 2895 ครั้ง)

ออฟไลน์ p-Navierstoke

• Jr. Member
  • **
ลืมรหัส login เข้า board อะครับ ทำไงดี ????
« เมื่อ: มีนาคม 25, 2011, 20:00:17 »
ตอนนี้ผมใช้เครื่องที่ login auto มันเซฟรหัสไว้ตั้งแต่สมัครเข้าเล่นboardแต่ พอดีผมจะต้องให้คอมนี้ไปกับพี่ชาย และผมต้องย้ายไปเล่นเครื่องอื่นแทน เหอๆๆลืมรหัสอะครับ ใครรุวิธีที่ทำให้ทราบรหัสผ่านช่วยผมทีครับ :'( ขอบคุณคับ

ออฟไลน์ Nuttie

• Sr. Member
Re: ลืมรหัส login เข้า board อะครับ ทำไงดี ????
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 25, 2011, 20:34:50 »
ถ้าคอมเครื่องนี้มัน LOGIN AUTO

อย่าเพิ่งไป LOGOUT ออกนะครับ

หาคอมอีกเครื่อง หรือมือถือที่เปิดเว็บนี้ได้

เข้าไปที่หน้า"เข้าสู่ระบบ"  ใต้ปุ่ม เข้าสู่ระบบ จะมีปุ่ม ลืมระหัสผ่าน อยู่

คลิปปุ่มนั้นครับ แล้วใส่ อีเมล์ที่ใช้สมัคร กด"ส่ง"

เข้าก็เข้าไปเช็คข้อความจากระบบ ในกล่องข้อความเข้าใน EMAIL ที่ลงทะเบียนครับ  :D

ออฟไลน์ Nuttie

• Sr. Member
Re: ลืมรหัส login เข้า board อะครับ ทำไงดี ????
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 25, 2011, 20:36:55 »
ผมไม่แน่ใจว่าระบบส่ง MAIL เข้าไป เพื่อแจ้งรหัสผ่านเก่า หรือ ให้คุณกำหนดรหัสผ่านใหม่

อย่างไรก็ตาม ถ้าได้รับเมล์ก็ถือว่ารอดตายแล้วล่ะครับ  :D