ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้พี่จิมมี่ สร้างอีกห้อง เก็บกระทู้ VDO Review รถโดยเฉพาะครับ  (อ่าน 11519 ครั้ง)

ออฟไลน์ Chris Evn

• Hero Member

อยากให้พี่จิมมี่ สร้างอีกห้อง เก็บกระทู้ VDO Review รถโดยเฉพาะเลยครับ
เพราะห้องหลักมันไหลไปเรื่อยๆ แล้วพอจะหาดู VDO Review หาไม่เจอเลย

ตอนนี้ยังไม่มีเว็บไหนที่ มีการวิจารณ์ และรีวิว เป็นวีดีโอ ถ้าทำแยกก็น่าจะช่วยให้คนทั่วไปเจอกระทู้ได้ง่ายขึ้น
และมันเป็ํนประโยชน์กับการตัดสินใจเลือกซื้อกับคนทั่วไป ที่ไม่ค่อยได้ติดตามเว็บบอร์ด มากๆด้วยครับ

ออนไลน์ SP

เห็นด้วยนะครับ เพราะตอนนี้ยังมีอีกหลายวีดีโอการทดสอบของพี่จิมที่ผมยังไม่ได้ดูเลย ^^

ออฟไลน์ PREM

เห็นด้วยนะครับ เพราะตอนนี้ยังมีอีกหลายวีดีโอการทดสอบของพี่จิมที่ผมยังไม่ได้ดูเลย ^^

เข้า Youtube แล้วเสิร์ช konnaimairoo เอาก็ได้ครับ
มีคลิปทุกคันที่เคยลงในเว็บบอร์ด
2014 Mazda CX-5 2.5 S
2016 Volvo XC60 D4 
2019 Honda Jazz RS+
2020 Volvo V60 T8 Inscription
2022 Mazda CX-30 SP

ออฟไลน์ karn5811

• Sr. Member
เห็นด้วยอย่างแร๊งงงงงงง จะได้หาง่ายๆๆคับ ไม่ต้องไปหาใน youtube

ออฟไลน์ Chris Evn

คนที่เป็นขาจรทั่วไปไม่รู้หรอกครับ ว่าต้องหาจากไหน

ออฟไลน์ nick007

• Sr. Member
  • ความรักนั้นมันคืออะไรยิ่งเรียนรู้ยิ่งไม่เข้าใจ!!!!
ผมเห็นด้วยอีกเสียงครับ
 ;D ;D ;D

ออฟไลน์ off_033

สร้างเป็นกระทู้รวม link youtube ดีกว่าครับ แล้วปักหมุดไว้  ไม่เปลือง server web ด้วยครับ

ออฟไลน์ MoLee

ลิงค์ ช่องรีวิว รถของHLM ครับ

http://www.youtube.com/user/konnaimairoo