ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้เห็นซูเปอร์คาร์ด้วยครับ  (อ่าน 3089 ครั้ง)

ออฟไลน์ SP

• Hero Member
วันนี้เห็นซูเปอร์คาร์ด้วยครับ
« เมื่อ: มีนาคม 26, 2011, 13:46:52 »
วันนี้เจอ RR GHOST , AUDI R8 , VW SCIROCCO ด้วยครับ สวยโคตร  R8 สีดำสวยสุดยอดเลย
GHOST ก็ผู้ดีเหลือหลาย SCIROCCO ก็เท่ระเบิดเลย พอขับมอไซด์ผ่านไป ไปเจอโชว์รูม v-speed พอดี
สงสัยมาเปิดขายบริการเศรษฐีชาวอุดรมั้งครับ  ;D

ออฟไลน์ Ruksadindan

• Hero Member
Re: วันนี้เห็นซูเปอร์คาร์ด้วยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 26, 2011, 15:51:31 »
ตอนไปจ่ายตลาดก็เจอ 599 GTB ครับ คนขับมือเป็นง่อยเปิดไฟเลี้ยวไม่เป็นด้วยล่ะ แถมไม่มีปัญญาหาบลูทูธในเครื่องเชื่อมกับโทรศัพท์ระหว่างคุย F ไออีเอสทีเอ ยังมีเลยระบบนี้