ผู้เขียน หัวข้อ: Colorado ตัวใหม่ที่คุณjimmy ถ่ายมา ทำให้หวังไกลๆว่า isuzu mu7ตัวใหม่น่าสวยซะที  (อ่าน 11503 ครั้ง)

ออฟไลน์ comet

• Jr. Member
  • **
ผมอยากได้รถแนวๆ fortuner ; pajero sport เจอรูปที่คุณjimmy ถ่ายมาทำเอาลืม2คันแรกไปเลย จินตนาการเอาเองว่า ford new everest หรือColoradoทำเองคงสวยมากๆ
อย่างน้อยที่สุด isuzuคงทำMU7ต่อ เพราะกะจะเปลี่ยนรถจากวีโก้ เป็นรถที่มีเบาะสามแถวซะที

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 26, 2011, 18:01:13 โดย comet »

ออฟไลน์ Cross MPV

• Full Member
Mu-7 ผมว่ายังบอกไม่ได้ ต้องรอดู D-Max ใหม่ก่อนถึงจะมาว่ากันอีกที
แม้ว่าตัวรถอาจจะคล้ายๆ กัน แต่ยังไงผมก็คิดว่าอิซูซูไม่น่าจะสวยดุแบบเซฟอ่ะครับ
Find a vacuum and fill it.

ออฟไลน์ aun002

• Jr. Member
  • **
Mu-7 ผมว่ายังบอกไม่ได้ ต้องรอดู D-Max ใหม่ก่อนถึงจะมาว่ากันอีกที
แม้ว่าตัวรถอาจจะคล้ายๆ กัน แต่ยังไงผมก็คิดว่าอิซูซูไม่น่าจะสวยดุแบบเซฟอ่ะครับ

คิดเหมือนกันครับ
ก็เหมือนเอากระบะมาใส่หลังคา ถ้ามองจากภายนอก