ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้สร้างห้องที่รวบรวมรีวิวที่เคยรีวิวแล้วให้เข้าได้จากหน้าเวปบอร์ดด้วยครับ  (อ่าน 8594 ครั้ง)

ออฟไลน์ gundam126

• Sr. Member
อยากจะให้สร้างห้องที่รวบรวมรีวิวที่เคยรีวิวแล้วให้เข้าได้จากหน้าเวปบอร์ดด้วยครับ
อันเนื่องจากว่าหากคนเคยเข้าจะรู้ว่าจะไปเข้าตรงส่วนบนสุดที่เคยรีวิว แต่หากเป็นคนที่เพิ่งเคยมาเจอเวปนี้ การที่จะไปหารีวิวรถที่อยากดูบางทีจะเข้ามาหาในหน้าแรกเวปบอร์ด ดังนั้นผมจึงอยากให้คุณจิมมี่สร้างเป็นLINKเพื่อเชื่อมไปยังหน้ารวมรีวิวที่เคยรีวิวไว้ครับ เพื่อง่ายและสะดวกต่อผู้เข้ามาใหม่รวมถึงอาจจะไม่ต้องมีการแบ่งแยกหมวดหมู่ก็ได้ครับเพราะคนส่วนใหญ่อาจไม่รู้นักว่ารถรุ่นต่างๆมันอยู่หมวดอะไรsegmentใหน อาจจะเป็นรวมๆกันแล้วเอาชื่นรุ่นรถมาไว้ด้านหน้าสุดเพื่อง่ายต่อการเข้า ปล.เวปนี้สังคมดีกว่าเวป...(รวมแหล่งชาวเกรียน)เยอะมากจนรุ่นพี่ที่ทำงานผมมันบอกว่า(ขอโทษที่หยาบคาย)กรูจะไม่เข้าเวป....แล้วว่ะแม่งมีแต่เด็กๆโชว์พาวอวดความรู้จนหาความเป็นกลางไม่ได้เลย โจมตีค่ายอื่น ยกยอค่ายตัวเอง กรูเซ็ง! พอกรูพูดว่าเข้าหน่อยแม่งก็แบนกรู ผมเลยจัดไป...เข้าเวปคุณจิมมี่ headlightmagใงพี่ สังคมดีกว่าเยอะ