ผู้เขียน หัวข้อ: นอกลู่นอกทางครับ : สภาพอากาศในแต่ละจังหวัดของเพื่อนๆสมาชิก เป็นยังไงกันมั่งครับ  (อ่าน 6537 ครั้ง)

ออฟไลน์ tsingtho

• Jr. Member
  • **
ผมอยู่ที่ ขอนแก่น วันนี้ยังไม่เห็นแดดเลย อุณหภูมิตั้งแต่เช้ามาถึง ณ เวลานี้ 15:00 น. เฉลี่ยราว 14 -16 องศา

ที่ กทม. และ ที่อื่นๆ เป็นไงกันมั่งครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 30, 2011, 15:05:25 โดย tsingtho »

ออฟไลน์ tawirup

• **
นครสวรรค์ครับ 16-18องศา  แต่ว่าน้ำเย็นเจี๊ยบเลยครับเปิดน้ำอุ่นสุดๆแล้วยังไม่อุ่นเลยครับ บรื้อ.อ..อออ

ออฟไลน์ Fly to dream

• Hero Member
อยู่ กทม ตอนนี้คัดจมูกครับหนาว
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
กรุงเทพมหานคร แถวพญาไท มีแดดอ่อนๆ อากาศดี
อุณหภูมิน่าจะประมาณ 20 ต้นๆครับ
:)

ออฟไลน์ • Jmng™ •

• My name is Ko krub.
    • www.facebook.com/satinokoko
นครสวรรค์ครับ 16-18องศา  แต่ว่าน้ำเย็นเจี๊ยบเลยครับเปิดน้ำอุ่นสุดๆแล้วยังไม่อุ่นเลยครับ บรื้อ.อ..อออ

อยู่อำเภอไหนครับเนี่ย คนบ้านเดียวกัน ^^

ผมก็หนาวสุดๆ ครับ เอาผ้าห่มมาห่มแล้วนอนเล่นคอม สบายใจ อุณหภูมิประมาณ 17 องศาครับ
난널사랑해...파제로 스포트......... รีวิว Pajero Sport .. http://bit.ly/pZjq5h เชิญเสพ
www.facebook.com/satinokoko  
!Instagram @Kbltz_Jmng

Jmng FACMU19 :)

ออฟไลน์ SP

อุดรฝนเพิ่งหยุดตก 2-3 ชั่วโมงนี่แหละครับ อากาศเย็นประมาณ 17-20 องศานี่แหละครับ

ออฟไลน์ TnP_PKt

ภูเก็ตฝนตกเล็กน้อยถึงปานกลางครับ

ออฟไลน์ lastDezember Pae

• Keep working by Johnie worker
อิอิ ตามน้องแทนครับ เพราะอยู่ จ. เดียวกัน
ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว

ออฟไลน์ BMTA

• Sr. Member
ลำปางหนาวมาก....................... ;D

แต่แถวบางแคอากาศแบบนี้กำลังดีเลยครับเย็นสบาย ไม่หนาวมาก แดดอ่อนๆ ลมอ่อนๆ

2012 ALMERA  1.2E M/T

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
ปทุมธานี อากาศเย็นสบายดีครับ ;D

ออฟไลน์ Ws pattaya

พัทยา อากาศเย็นเล็กน้อยถึงปลานกลาง

ออฟไลน์ VIRICIDE

• **
กทมคับ

หนาวสุดๆตอนเช้าๆ ขนาดอาบน้ำอุ่นยังสั่นเลยคับ

ออฟไลน์ tsingtho

• **
ไม่น่าเชื่อว่าเป็นปลายมีนา  ;D

ที่ ฮานอย ได้ยินแว่วๆว่า หิมะไม่เคยตก ก็ตก

ตอนนี้น่าเห็นใจพี่น้องทางภาคใต้ของเราหลายๆจังหวัด สถานการณ์ดูจะรุนแรงกว่าที่คิด

ออฟไลน์ BMTA

หน้าร้อนยังหนาวซะขนาดนี้ ถ้าหน้าหนาวหิมะไม่ตกเลยหรอเนี่ย

2012 ALMERA  1.2E M/T

ออฟไลน์ watanachai19

• **
บางแสนหนาวมาก ไม่เคยเจอสภาพแบบนี้มาก่อนในสิ้นเดือนมีนาอย่างนี้
อากาศอย่างนี้เหมือนเมืองนอกเลย

jaesz

• บุคคลทั่วไป
ฟ้าครึ้ม ๆ แดดไม่ออก 20-25 องศาเซลเซียส ลมไม่พัด ฝนไม่ตกครับ นครปฐมครับ

ออฟไลน์ udis

ปราจีนบุรี ฟ้าครี้ม ไม่มีแดด ลมแรงครับ หนาวครับ
 ;D ;D ;D

ออฟไลน์ Sappe!

ชลบุรี 24 ครับ

ไม่ค่อยมีแดดเลย หนาววว วว  ;D
'02 Ford Ranger 2.5 Turbo XLT
'06 Ford Ranger 3.0 TDCi XLT
'10 Ford Focus 2.0 TDCi Ghia
'11 Ford Fiesta 1.6 Sport
'14 Ford EcoSport 1.5 Titanium

ออฟไลน์ deaw2011

• http://metrosystems-des.com/
นครปฐม หนาวววมาก ไม่(ค่อย)มีแดด  ::)

ออฟไลน์ jones

อยู่ขอนแก่นเหมือนกับ จขกท ครับ โครตหนาว
ผู้ชายลัลล๊า อิอิอิ

ออฟไลน์ parinda

• **
อยู่ขอนแก่นครับ หนาวมากมาย

อยู่ฉะเชิงเทราครับ วันนี้มีแดด อุณหภูมิตอนบ่าย 24.5 องศาเซลเซียส ครับ

ออฟไลน์ *Zatan_p2*

ชลบุรี  หนาวครับ  แต่เมื่อวาน  3in1ในวัน  เช้าหนาว กลางวัน อุ่น  หัวค่ำฝน 
เก่งแกมดีเป็นศักดิ์เป็นศรีกว่าเก่งแกมโกง

ออฟไลน์ A_armZ

• **

อยู่อำเภอไหนครับเนี่ย คนบ้านเดียวกัน ^^

ผมก็หนาวสุดๆ ครับ เอาผ้าห่มมาห่มแล้วนอนเล่นคอม สบายใจ อุณหภูมิประมาณ 17 องศาครับ

เจอคนบ้านเดียวกัยอีกแล้วววว^^อุณหภูมิประมาณ17-20องศาครับ ;)

ออฟไลน์ tawirup

• **

เจอคนบ้านเดียวกัยอีกแล้วววว^^อุณหภูมิประมาณ17-20องศาครับ ;)

อยู่อำเภอเมืองครับผม  พรุ่งนี้คงเริ่มร้อนแล้วล่ะผมว่า

ออฟไลน์ A_armZ

• **

ออฟไลน์ Pomy

• Full Member
เชียงใหม่ครับ เย็นกำลังสบาย
ครึ่มฟ้าครึ่มฝนมา 2-3 วันแล้ว แต่มันก็ไม่ตกซักที สุดท้ายมาวันนี้ ฟ้าแจ่มใส  ;D

ออฟไลน์ TTL

กทม. ครับหนาวครับแต่ตอนนี้หนาวน้อยลงกว่าตอนเช้านิดนึง ตอนเช้านี้แถบไม่อยากอายนำ้เลยหนาวมากๆ 
ป.ล.ช่วงนี้ผมอยู๋ กทม. ไม่ต้องเปิดแอร์เลยครับเย็นสุดๆ สบายมากๆ