ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้ review รถ มันแบ่งดูเป็นหน้าๆได้อ่ะครับ  (อ่าน 10460 ครั้ง)

ออฟไลน์ 911turbo

• Full Member
ปกติใช้ high speed มันก็ไม่มีปัญหาหรอกครับ

แต่พอดีกลับบ้าน เล่นเนตผ่าน edge   เวลาดู review รถสักคันนี้ กว่าจะโหลดครบทั้งหน้านี่นานมากอ่ะครับ  เพราะรูปเยอะ
อยากให้แบ่งเป็น page หน่อยก็ดี
เช่น หน้า 1 2 3 4 5 6 7 แสดงทั้งหมด   
ใครเนตเร็วก็เลือกแสดงทั้งหมดไป
ใครเนตเต่าๆ ก็สามารถดูทีละหน้าได้อ่ะครับ

ขอบคุณ

ออฟไลน์ Artty_Ray

• Full Member
  • -!@#$%
Re: อยากให้ review รถ มันแบ่งดูเป็นหน้าๆได้อ่ะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 31, 2011, 16:39:51 »
+1 เห็นด้วยครับ แต่สัก 2-3 หน้าก็พอครับ
My impression is Impreza

ออฟไลน์ karn5811

• Sr. Member
Re: อยากให้ review รถ มันแบ่งดูเป็นหน้าๆได้อ่ะครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 02, 2011, 23:08:19 »
รีวิวพี่จิมละเอียดดีมากคับ ผมว่าหน้าเยอะๆๆแหละดีแล้ว ละเอียดดี เวลาอ่านแต่ละรีวิวมันมากกว่าจะอ่านจบ 555

ออฟไลน์ Chris Evn

• Hero Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 03, 2011, 02:20:20 »
คิดเหมือนกันครับ เพราะอ่านในพวก tablet บางทีโหลดแล้ว โปรแกรมเด้งออกก็มี ข้อมูลเยอะจัด

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 03, 2011, 13:19:18 »
เคยสอบถามความเห็นเรื่องนี้ไปหนะครับ

คนส่วนใหญ่ ที่เราเคยคุยด้วย ยังแฮปปี้ที่จะให้มันยาวอยู่ครับ

อีกอย่างนึง ระบบอัพเดทเว็บหลังบ้าน มันไม่เอื้ออำนวยให้เราแบ่งหน้าด้วยหนะครับ