ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้ามีมาขายจริงนะ จะซื้อมาใช้เป็นปิคอัพคันแรกในชีวิตเล้ยยย  (อ่าน 4842 ครั้ง)

ออฟไลน์ Sunnook

• Hero Member
http://www.netcarshow.com/bmw/2011-m3_pickup_concept/

กระบะที่ขับมันส์ที่สุดในโลก (เท่าที่ผมรู้จักอะนะ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 01, 2011, 19:51:01 โดย Sunnook »

ออฟไลน์ Fly to dream

กระบะโฮลเด้น แรงกว่า
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
คงหลายล้านเลย  :D

ออฟไลน์ Sunnook

งั้นเหลือแค่ขับมันส์ก็แล้วกันครับ

ออฟไลน์ Fly to dream

งั้นเหลือแค่ขับมันส์ก็แล้วกันครับ

555  ;D ;D ;D ที่จริง BMW น่าเอา x5m มาทำกระบะมากกว่า คงสวยสุดๆ 8) 8) 8)
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ lastDezember Pae

• Keep working by Johnie worker
ผมว่ากระบะไทยแรงที่สุดในสามโลกแล้วครับ 5555
ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว

ออฟไลน์ jones

• Sr. Member
จะใช้ขนไรได้มั่งเนี่ย สงสัยเอาไว้มาขับเท่ๆเฉยๆ ;D
ผู้ชายลัลล๊า อิอิอิ

ออฟไลน์ POPROCK

• Sr. Member
ผมคงซื้อมา แล้วเอาไป
ดัดแปลงเป็นรถเก๋งอ่ะครับ

ภาพลักษณ์ของ BMW
ต้องเอาไว้ขับหล่อ โฉบสาวๆเท่านั้น
สังคมดีๆ...ไม่มีขาย
อยากได้...ต้องช่วยกันสร้าง
โดยเริ่มจาก...ตัวเราเอง

ออฟไลน์ Sappe!

แพงแน่ๆ เลย  ;D
'02 Ford Ranger 2.5 Turbo XLT
'06 Ford Ranger 3.0 TDCi XLT
'10 Ford Focus 2.0 TDCi Ghia
'11 Ford Fiesta 1.6 Sport
'14 Ford EcoSport 1.5 Titanium