ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่อยากคิดเลยว่า Brio จะเดินต่อไปยังไง ในวันที่ L02B เปิดตัวในเมืองไทย !!!!  (อ่าน 16149 ครั้ง)

ออฟไลน์ joufo

• Hero Member
ผมว่าในสังคม Off-Line
Brio กระแสดีกว่า March มากๆ ครับ

ผมว่า เพราะชื่อเสียงของ Honda ในเมืองไทย ดีกว่า Nissan ครับ

ออฟไลน์ Sappe!

Brio เห็นตัวจริงแล้วเหนื่อยๆ  :(
'02 Ford Ranger 2.5 Turbo XLT
'06 Ford Ranger 3.0 TDCi XLT
'10 Ford Focus 2.0 TDCi Ghia
'11 Ford Fiesta 1.6 Sport
'14 Ford EcoSport 1.5 Titanium

ออฟไลน์ rarehunters

• Jr. Member
  • **
L02B ผมว่านั่งสบายนะ การตกแต่งรับรองว่าดูหรูกว่าน้องมีนานะ

แต่

ยังไม่ได้ลองขับเลยย อิอิ

ออฟไลน์ rincivil

• Jr. Member
  • **
สงครามเพิ่งเริ่มทำไมรีบตัดสินผลแพ้ชนะแล้วครับ ใจเย็นกันก่อนเอาใว้ให้มันแป๊กจริงๆค่อยสรุปครับ

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
ตอนนี้กำลังพยายามภาวนาให้ Brio ล่มจมทุกวัน

เพราะ Honda มันจะได้เลิกบ้า คิดว่ารถอะไรแปะยี่ห้อมันก็ขายได้

วันก่อนเห็น Suzuki Cultus (Swift) รุ่น 4 ประตู เจ้าของเอา logo Honda มาแปะ เห็นแล้วฟันขบเลย เขานึกว่า Logo Honda มันมีมนต์ขลังมากกว่า Suzuki ขนาดนั้นเชียว เห็นแล้วสงสาร designer ของ Suzuki เลย
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ The Coup Channel

ยังไงบริโอ้ก็จะขายดี เพราะเน้นทำตลาดต่างจังหวัดที่ฮอนด้าไม่เคยบุกสำเร็จจ้า ..

ออฟไลน์ joe_wiset

• Newbie
  • *
ในความคิดผมคิดว่าสำหรับตัว MT BRIO น่าจะนำ MARCH

ซึ่งดูแล้ว HONDA จะทำตลาดตัวนี้รึป่า ? เพราะเราคา

ที่ออกมาตัว AT ใกล้เคียงกับ CITY JAZZ ดังนั้นคง

ไม่มาแย่งตลาดตัวเองซึ่งน่าจะได้กำไรมากกว่า

เจ้า BRIO เป็นแน่แท้ AT มันตัวประกอบรึป่าว ?

ออฟไลน์ vellcap

ถ้า Honda ใส่ที่ปัดน้ำฝนด้านหลังมาให้ กับ แผงประตูแบบ Fullsize ผมจะไม่ด่าเลยครับ
ไล่ฝ้าหลังไม่ต้องก็ได้ ปัดรอบเดียวก็เกลี้ยงแล้วครับ
และที่สำคัญ รถยังไม่ส่งให้ใคร จะใส่เพิ่มก็น่าจะได้อยู่นะ Honda เอ๋ยยย