ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบว่า ฟิล์ม master cool คุณภาพเป็นอย่างไรบ้างครับ เซล์ แถมให้มาให้กะรถครับ  (อ่าน 8344 ครั้ง)

ออฟไลน์ BoMBkung

• Newbie
  • *
อยากทราบว่า ฟิล์ม master cool คุณภาพเป็นอย่างไรบ้างครับ เซล์ แถมให้มาให้กะรถครับ  แล้วราคาของตัวฟิล์ม มันจริงๆประมาณเท่าไหร่ครับ ควรจะเพิ่มตังเองเพื่อขอเอาฟิล์มที่ราคาสูงกว่านี้ หรือว่า ทนใช้ๆไปก่อนดีครับ 

ออฟไลน์ vellcap

• Hero Member
ติดกระจกหน้าบ้านผมอยู่ครับ สะท้อนสุดยอด แต่ 7 ปีแล้วยังเหมือนเดิม(มั๊ง) การสะท้อนกับสียังเหมือนเดิมไม่เปลี่ยนแปลงครับ
แต่ฟิล์มติดรถบ้านผมเลือก 3M กับ VKool เท่านั้นครับ

ออฟไลน์ Jose Padilla

• Jr. Member
  • **
ส่วนตัวผมไม่เคยใช้ยี่ห้อนี้นะครับ แต่เคยได้ฟิล์มยี่ห้อแปลกๆ ที่โตโยต้า ธนฯ แถมมา ใช้ไปได้ 2-3 อาทิตย์ก็ต้องไปเปลี่ยนเป็น 3M แทน เพราะฟิล์มมันไม่ดีครับ เลยแนะนำให้ขอเป็นฟิล์มยี่ห้อตลาดๆ เช่น Hi kool, Lamina, 3M ดีกว่าครับ