ผู้เขียน หัวข้อ: MX-5 มีแนวโน้มว่าจะออกตัวใหม่ ในช่วง 1 ปีนี้ไหมครับ  (อ่าน 3457 ครั้ง)

ออฟไลน์ gttle

• Full Member
พอดีผมกำลังเก็บตังอยู่ครับเห็น ตัว  NC ก็อายุหลายปีแล้วครับถ้ามีข่าวเรื่องนี้จะได้รอไปก่อนครับ

ออฟไลน์ HOMY_DEMIO

• Hero Member
อดใจรอกันไม่นานครับ

ออฟไลน์ sirisak_ac118

• Hero Member
ได้ข่าวมาว่าปีหน้านะ รถเบาลง เครื่องเล็กลงใช้เทคโนโลยี Sky ให้ทั้งหมด อดใจรอหน่อยนะครับ ;D

ออฟไลน์ gttle

• Full Member
ขอบคุณครับว่าแต่นอกจาเครื่องแล้วตัวรถจะเล็กลงอีกมั๊ยเนี่ย  ;D

ออฟไลน์ koruru

• Sr. Member
ตัวรถแหละคงเล็กคงไม่มากหลอกครับ

ส่วนห้องโดยสารนั้น เชื่อว่าคงจะไม่เล็กตามลงครับ