ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้เว็บเพิ่มเมนู "ราคารถยนต์ทุกยี่ห้อในเมืองไทย" ได้ไหมครับ  (อ่าน 12198 ครั้ง)

ออฟไลน์ POPROCK

• Sr. Member
เพราะ บางทีผมเข้าเว็บของค่ายรถยนต์ยี่ห้อนั้นๆ บางเว็บก็ไม่มีราคาบอก
เช่น www.volvocars.com/th (หรือว่าผมหาไม่เจอเอง?)

เสนอแนะเฉยๆครับ
เพื่อให้เว็บนี้ มีข้อมูลครบรอบด้าน
จะได้เป็น One Stop Website (เว็บนี้มีทุกอย่างในด้านรถยนต์เมืองไทย)
โดยไม่ต้องไปตามหาราคาจากเว็บอื่น
สังคมดีๆ...ไม่มีขาย
อยากได้...ต้องช่วยกันสร้าง
โดยเริ่มจาก...ตัวเราเอง

ออฟไลน์ IISJIISJ

• Newbie
  • *
เห็นด้วยครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
เอ้อ เห็นด้วยเหมือนกันครับ ลืมคิดเรื่องนี้ไปเลย
แต่กำลังคิดว่า จะหา ที่ลง ตรงไหน อย่างไรดี