ผู้เขียน หัวข้อ: หลังจากห่างหายมานาน อยากจะถามพี่ๆ เกี่ยวกับ Suzuki Jelato ครับ  (อ่าน 5624 ครั้ง)

ออฟไลน์ NongpechTanawat

• Newbie
  • *
  • อายุ 13 สนใจเรื่องรถและมือถือแอนดรอยด์
    • Facebook ส่วนตัวครับ
1. คนไทยไม่นิยมเจลาโต้เพราะอะไรเหรอครับ
2.เจลาโต้มีอะไรดี/ไม่มีอะไรดีเหรอครับ
3.อยากทราบความเป็นมาของเจลาโต้ครับ
ช่วยตอบหน่อยนะครับ

ออฟไลน์ *Zatan_p2*

• Sr. Member
จากความคิดเห็นสว่นตัวนะครับ

หน้าตามันเหมือนปลาหมึกมากๆ   

แล้วดีไชด์ยังดู  น่ารักแบบผู้หญิงขี่อีก  ไม่เหมือน  พวกฟีโน่  หรือสกูปี้ไอ้ 
เก่งแกมดีเป็นศักดิ์เป็นศรีกว่าเก่งแกมโกง

ออฟไลน์ mcat231032

ผมว่าเทคโนโลยี เนี๋ญ ใช้ได้เลยครับ ติดที่ดีไซด์เนี๋ย ผู้ชาย ขับแล้วไม่เข้าสุดๆๆครับ
แต่อยากชมว่า จะที่ได้ใช้ทั้งสามญี่ห้อ yamaha Honda suzuki ส่วนตัวผมว่า วัสดุ ของsuzuki ดีสุดครับ

ออฟไลน์ jones

หน้าตามันต่างดาวครับผมว่า ไม่สวยๆ
ผู้ชายลัลล๊า อิอิอิ

ออฟไลน์ YIM

• Hero Member
  • ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
เกลียดไฟหน้ามากๆ

อย่างอื่น ถ้าสาวๆ ขับก็คง OK
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ 007

• Jr. Member
  • **
  • ชีวิตติดน้อง2
เทคโนโลยีซูซูกิไม่ได้เป็นรองใคร บางที่นำหน้าด้วยซ้ำแต่ไม่เป็นที่นิยม ก็เหมือนรถยนต์ครับ ศูนย์น้อย ช่างข้างนอกซ่อมยาก อะไหล่หายาก แต่วัสดุดี ทน อยู่ที่คนชอบยอมรับข้อดีข้อด้อยของมัน แต่ปีนี้บริษัทแม่ที่ญี่ปุ่นเข้ามาขายเอง ผมก็แอบหวังเล็กว่าซูซูกิจะดีขึ้น

ออฟไลน์ Sappe!

• Hero Member
เครื่องดี แต่...หน้าตาไม่เท่าไหร่ครับ  >:(
'02 Ford Ranger 2.5 Turbo XLT
'06 Ford Ranger 3.0 TDCi XLT
'10 Ford Focus 2.0 TDCi Ghia
'11 Ford Fiesta 1.6 Sport
'14 Ford EcoSport 1.5 Titanium