ผู้เขียน หัวข้อ: อากาศร้อนกันไม๊ครับพี่น้อง!!! มารายงานสภาพอากาศกันหน่อยครับ  (อ่าน 3831 ครั้ง)

ออฟไลน์ lastDezember Pae

• Hero Member
  • Keep working by Johnie worker
ที่ภูเก็ตร้อนโคตรๆ เลยครับพี่น้อง ร้อนสุดๆ ตอนนีิ้แทบจะแก้ผ้านอนล่ะค๊าบบบบ

ที่อื่นเป็นอย่างไรบ้างครับ รายงานกันหน่อยเร้วววว

ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว

ออฟไลน์ T1k

• Sr. Member
    • T1K
อยากแก้ผ้า กะ กิ๊ก 5555555555555555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 15, 2011, 22:21:41 โดย T1k »

ออฟไลน์ Pluem_411

นครศรีธรรมราชก็ใช้ย่อย
ก็ไม่รู้สินะ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

ออฟไลน์ R.Chaichomphu

• Newbie
  • *
เชียงใหม่ใช่ย่อยครับ แดด แรงมากตอนบ่าย แล้วไปเล่นน้ำสงกรานต์ หน้า กาดสวนแก้วคนเยอะมากๆ

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
กรุงเทพร้อนโคตรๆเลยครับพี่เป้

ออฟไลน์ *Zatan_p2*

บางแสนร้อนครับ   ออกไปหายร้อนเลยเพราะโดนสาดอิอิ

เก่งแกมดีเป็นศักดิ์เป็นศรีกว่าเก่งแกมโกง

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
ชลบุรีร้อนปนฝนนะครับ
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ Nawin

• Jr. Member
  • **
นนทบุรีก็ร้อนตั้งแต่สายๆเลยครับ  ถึงจะออกไปเล่นน้ำที่สีลมก็ยิ่งรุ่มร้อนเข้าไปใหญ่

ออฟไลน์ iKrit

• Blue. Just BLUE.
ก็ว่าทำไมเปิดแอร์แล้วไม่เย็น นึกว่าแอร์เสียซะอีก - -"
"การไม่มีดราม่าเป็นลาภอันประเสริฐ"
แต่มนุษย์มาม่าบางคนก็ชอบเปิดประเด็นทุกที เอ้อ...แปลก

ออฟไลน์ sweetcrab

• Full Member
เมื่อวานอยู่อำเภอพังโคน สกลนคร ตอนทุ่มหนึ่งแล้วอุณภูมิ 32 องศา ลมนิ่งสุดๆ  แต่ตอนนี้กลับมาสมุทรปราการแล้ว ก็ดีขึ้นมาหน่อย ตอนเช้าๆ มาจากอยุธยามีหมอกด้วย

ออฟไลน์ TnP_PKt

วันนี้ภูเก็ตไม่ร้อนครับเพราะผมอยู่ห้องแอร์5555 ขำๆนะครับ

ออฟไลน์ Sappe!

ชลบุรี อาบน้ำแปบเดียวเหงื่อไหลเลย  >:(
'02 Ford Ranger 2.5 Turbo XLT
'06 Ford Ranger 3.0 TDCi XLT
'10 Ford Focus 2.0 TDCi Ghia
'11 Ford Fiesta 1.6 Sport
'14 Ford EcoSport 1.5 Titanium