ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกน้องใหม่รับ แต่แฟนคลับเก่า  (อ่าน 5189 ครั้ง)

ออฟไลน์ wasit

• Jr. Member
  • **
สมาชิกน้องใหม่รับ แต่แฟนคลับเก่า
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2009, 10:33:08 »
ดีใจกับคุณJIMMY ที่มีเว็บของตนเอง ประทับใจกับรีวิวมากๆ ขอเ ป็นสมาชิกใหม่ด้วยครับ

• **
Re: สมาชิกน้องใหม่ครับ แต่แฟนคลับเก่า (แก้ไข)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2009, 10:37:23 »
ขอโทษครับ พิมพ์ตก ค ไป ต้องสมาชิกน้องใหม่ครับ แต่แฟนคลับเก่า เดี๋ยวเข้าใจผิด

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: สมาชิกน้องใหม่รับ แต่แฟนคลับเก่า
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2009, 11:00:04 »
ขอบคุณมากครับ และยินดีด้วยที่ตามหาจนเจอ แหะๆ

ฝากกระจายข่าวด้วยนะครับผม
เว็บจะเปิด 26 ก.พ. นี้

และ รีวิวเก่าๆ ก็คงทะยอยอัพเดทขึ้นไป

แต่ที่แน่ๆ ของใหม่ตอนนี้ Land Rover Freelander LR2 Td4 HSE เสร็จเรียบร้อยแล้ว
และพร้อมให้เข้าไปอ่านกันได้แล้ว

ส่วน X xDrive 30d และ เซอร์ไพรส์ของเว็บ คือ Teana ใหม่ ใกล้เสร็จแล้วเช่นกัน

• **
Re: สมาชิกน้องใหม่ครับ แต่แฟนคลับเก่า
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2009, 11:08:39 »
เยี่ยมยอดครับ เฝ้ารอรีวิวปฐมฤกษ์ ์ NEW TEANA ได้ยินว่า ขับดีมากๆ เซอร์ไพรส์ครับ เจ๋ง..

ออฟไลน์ pareena.fc

• Newbie
  • *