ผู้เขียน หัวข้อ: ไปเจอคลิป "แด่ ฮิโรมุ นารุเสะ" เลยมาแบ่งปันครับ  (อ่าน 3457 ครั้ง)

ออฟไลน์ mini_freak

• Full Member
  • ไอ้บ้ารถ mini / AWD หัวรุนแรง / Save the MT

สำหรับคนไม่ทราบว่าเขาคือใคร คนนี้อยู่เบื้องหลังรถ "ขับสนุก" ของโตโยต้าแทบทุกรุ่น รวมทั้ง "ฝันเปียกของวิศวกร" อย่าง LFA
ถ้าอยากทราบมากกว่านี้ ลองค้นๆ ในเว็บนี้ดูครับผม

ส่วนตัวแล้วชอบเทคนิคตัดต่อ ดูรู้สึกเจ๋งมาก คนแค่ตัวเล็กๆ เข้าบริษัทมาเป็นพนักงานบัญชี แต่เขาเลือกที่จะ "จับพวงมาลัย"
ถ้าไม่มีเขา ก็คงไม่มีรถเจ๋งๆ หลายรุ่นแน่ๆ
เสพติด AWD แถมโดน BC5 ของใครบางคนแถวนี้ยั่วกิเลส.... ยั่วซะต้องสอยมาสักคัน
Twitter @z2bbgr

ออฟไลน์ SP

• Hero Member
เป็นบุคคลที่สำคัญจริงครับ ถ้าไม่มีท่านก็คงไม่มีรถสปอร์ตเจ๋งๆในทุกวันนี้
หลับให้สบายนะครับ

ออฟไลน์ YIM

• Hero Member
  • ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
จาก Wikipedia

คุณ Naruse แกเข้ามาเป็น ช่าง/วิศวะกร (เขาใช้คำว่า Auto Mechanic) ครับ แต่เขาก็เกือบโดนส่งจะไปเป็นบัญชีเหมือนกัน เพราะเขามีใบรับรองการใช้ลูกคิดระดับ 2 ด้วย

ยังไงก็ไว้อาลัยให้แกด้วย จาก 2000GT ถึง Celica และ LF-A ถ้าไม่มีแก ก็คงจะไม่มีตำนานรถซิ่งของ Toyota เป็นแน่
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ Ishida

• Sr. Member
ส่วนใหญ่จะเป็นผู้สร้างรถที่ให้ yamaha มา tune ให้นะเนี่ย

เป็นพ่อของ Altezza สุดที่รักของผมด้วย เอามันคือมานะ รถบบนั้น พอเป็น IS250 แล้วไม่มันส์เลย
พระเจ้าก็เป็นมนุษย์เหมือนกับเรา เพียงแต่ทำได้ในสิ่งที่คนธรรมดาอย่างเราทำไม่ได้

ออฟไลน์ jones

• Sr. Member
ชอบการตัดต่อ การดำเนินเรื่องจัง ดูมีพลังดี
ผู้ชายลัลล๊า อิอิอิ