ผู้เขียน หัวข้อ: GM ว่าไงครับ จะมีรถ คันนี้ออกมาหรือเปล่า  (อ่าน 3810 ครั้ง)

ออฟไลน์ boymoreubon

• Jr. Member
  • **
เ็ห็น  cruze แล้วรู้สึกว่าchevrolet  น่าใช้ขึ้นมาทันตา
ที่อยากเล่นตอนนี้คงเป็น เครื่อง 1.5 ลงมา เพราะสู้น้ำมันไม่ไหว
GM ไม่นำมาผลิตบ้างเหรอครับ
อย่างรุ่น spark(BEAT) สวยมากๆ
และรุ่นนี้ด้วย น่าเสียดายจังคนไทยน่าจะได้ขับบ้าง

ออฟไลน์ Severus Snape

• Full Member
Re: GM ว่าไงครับ จะมีรถ คันนี้ออกมาหรือเปล่า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 18, 2011, 21:20:11 »
โหหหห คันนี้นี่ 2-3  ปี ได้แล้วมั้งครับเนี่ย ตอนแรกที่เห็น นึกว่าจะเป็นตัวแทนของ Optra แต่สุดท้ายก็เป็น Cruze

ผมคิดว่าคงทำออกมาอวด เป็นคอนเส็ปคาร์เฉย ๆ แน่เลยอ่ะครับ (-_-")

แต่สวยมากเลยอ่ะ ดูเป็น Chevrolet จากอนาคตเลย

ออฟไลน์ Bluedoft

• Hero Member
Re: GM ว่าไงครับ จะมีรถ คันนี้ออกมาหรือเปล่า
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 18, 2011, 23:47:16 »
คันนี้เป็นตัว Concept car ของพวกรถแข่งสนาม WTCC ซึ่งปัจจุบันคือ Cruze ครับ

ออฟไลน์ H.

• Hero Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 19, 2011, 01:44:21 »
เมื่อไหร่ครูดดดดด...(ครึกๆๆ) 5 ประตูจะมาหละครับ  :-[
H.

ออฟไลน์ Andromeda

• **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 19, 2011, 04:56:13 »
ผมคาดหวังกับ All New Aveo หรือที่ต่างประเทศเรียกว่า Sonic มากกว่า

ส่วน Beat นั้น ถ้าเอาเข้ามาจริงคงเป็น Eco car ของทางเซฟโลเลตแน่ๆ

ตอนนี้ผมรอดูก่อนว่า Sonic นั้นจะเป็นยังไงบ้าง คงประมาณปีหน้าโน้น

แหละครับ แต่ถ้า Beat มาขายก็จะเป็นอีกหนึ่งตัวเลือกในใจผม

ออฟไลน์ boymoreubon

• **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 19, 2011, 13:58:34 »
น่าจับมาทำ b segment เน้อ