ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบอัตราสิ้นเปลืองของ Triton Double Cab 2.5 VG Turbo เกียร์ Auto ครับ  (อ่าน 4767 ครั้ง)

ออฟไลน์ golf@singhburi

• Newbie
  • *
อยากทราบอัตราสิ้นเปลืองของ Triton Double Cab 2.5 VG Turbo เกียร์ Auto ครับ
มีใครทราบบ้างครับ

ออฟไลน์ johnlee

• Hero Member
ตีกลางๆ ให้ 11.5 กม./ลิตรครับ
2535-2555 Nissan Big-m z16
2555-2561 Nissan Big-m Td27 + Bd25
2555- 2566 -Nissan Almera N17
2561- present -Isuzu D-max spacecab SLX 3.0
2566 - present Honda Jazz ge v a/t

ออฟไลน์ jss_nissanpickup

• Newbie
  • *
ยืนอ่านที่ร้าน แต่จำข้อมูลไม่ได้
หนังสือ นลรกบ ฉบับเดือนนี้มีทดสอบอยู่ ลองไปหาอ่านดูครับ

ออฟไลน์ plus

• Sr. Member
ยืนอ่านที่ร้าน แต่จำข้อมูลไม่ได้
หนังสือ นลรกบ ฉบับเดือนนี้มีทดสอบอยู่ ลองไปหาอ่านดูครับ

ตามนั้นคับ  ผมมีอยู่เเต่ขญาติยืมไปยังไม่คืนเลย  พุ่งนี้ จะไปเอาคืนเเล้ว
 >:(

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
เบื้องต้น ลองอ่านใน นักเลงรถกระบะ ฉบับนี้ก่อนได้ครับ

ส่วนรีวิวเวอร์ชัน Headlightmag.com นั้น...

ขอเลยเถิดจากพฤษภาคมไปสักหน่อยนะครับ...คิวช่วงนี้ จู่ๆ ก็กลับมาแน่นเอี๊ยดจนไม่ว่าง อีกครั้ง

ออฟไลน์ BMW :D

• Jr. Member
  • **
12โลลิตครับ
pajero sport