ผู้เขียน หัวข้อ: ที่ไหนมี hyundai sonata ให้ทดลองครับ  (อ่าน 3337 ครั้ง)

ออฟไลน์ Elise

• Jr. Member
  • **
ที่ไหนมี hyundai sonata ให้ทดลองครับ
« เมื่อ: เมษายน 21, 2011, 23:45:11 »
หลังจากได้ไปลองแคมรี่มาแล้วก็เลยอยากเปรียบเทียบกับ sonata อ่ะครับ
เลยอยากถามว่าที่ไหนมีรถให้ลองขับบ้างครับ ผมอยู่พระราม2

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: ที่ไหนมี hyundai sonata ให้ทดลองครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 22, 2011, 00:01:06 »
คลิกที่แบนเนอร์ของ Hyundai ด้านบนกระทู้นี้
แล้วเข้าไปที่เว็บของ ฮุนได โดยอัตโนมัติ หาดีๆครับ จะมีรายชื่อของดีลเลอร์อยู่
ลองติดต่อดูครับ ถ้าบ้านอยู่ดพระราม 2 ใกล้สุด คงต้องเป็นโชว์รูม ใกล้แยกตากสิน หนะครับ

ออฟไลน์ mandize

• Full Member
Re: ที่ไหนมี hyundai sonata ให้ทดลองครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 22, 2011, 08:51:11 »
ผมนั่งรถมาทำงานผ่าน hyundai บางนา
เห็นจอดอยู่ในโชว์รูม คันสีขาว

น่าจะลองขับได้นะครับ

ออฟไลน์ tweety

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 24, 2011, 13:22:50 »
น่าจะมีน้อยคะ คันที่จอดใน showroom ปัจจุบันส่วนใหญ่น่าจะรอส่งมอบมากกว่า ยังไงลองโทรถามเข้าฮุนไดมอเตอร์มากกว่า อยากลองเหมือนกันแต่อยู่ต่างจังหวัด ได้แต่ลองตัวทูซอนซึ่ง sale บอกเครื่องเดียวกันแต่รถคนละทรงค่ะ