ผู้เขียน หัวข้อ: [กระทู้คลายเครียด]ประเทศไทยเรารั้งท้ายจริงๆหรอเนี่ย?  (อ่าน 14913 ครั้ง)

ออฟไลน์ neung23

• Hero Member
รู้สึกน้อยใจมากๆเลยครับ

ที่ผมกลายเป็นผู้ชายส่วนน้อยของประเทศนี้   ;D

.-_-.

อุ๊ย ตอบได้ถูกใจ 5555+  ;D
2013 W204 C250 AMG Plus
2011 Prius
2010 X5 xDrive 4.8i
2003 E39 523i Sport

ออฟไลน์ Tonaka

จะเล็กจะใหญ่ไม่สำคัญ   มันอยู่ที่แรงดันและเทคนิค^^
阿蘇山

ออฟไลน์ Nuttie

• Sr. Member
หัวกระทู้บอกกระทู้คลายเครียด

แต่ยิ่งเข้ามาดู ผมยิ่งเครียด !

5555555555555555555

ปล. คอมเม้นท์บน ถือว่าโหดดด  :o

ออฟไลน์ Sunnook

วิจัยตอนของคนไทยยังเร่งเครื่องไม่สุดหรือเปล่า  :D

ออฟไลน์ PREM

วัดมาได้ยังไง 4.0 นิ้ว
สำรวจตอนเหี่ยวอยู่อ่ะดิท่า 555+

edit: ลิ้งค์ข่าวเต็มๆ เชิญครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 22, 2011, 23:38:19 โดย PREM »
2014 Mazda CX-5 2.5 S
2016 Volvo XC60 D4 
2019 Honda Jazz RS+
2020 Volvo V60 T8 Inscription
2022 Mazda CX-30 SP

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
กระทู้นี้ครึกครื้นกันจริงๆครับ 555
:D

ออฟไลน์ iKrit

• Blue. Just BLUE.
สังเกตได้ว่าไม่มีผู้หญิงตอบซักคน ฮาๆๆ
"การไม่มีดราม่าเป็นลาภอันประเสริฐ"
แต่มนุษย์มาม่าบางคนก็ชอบเปิดประเด็นทุกที เอ้อ...แปลก

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
ต่อไปต้องมีคติพจน์ใหม่

"รั้งท้าย แต่เร้าใจ!!"
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ vellcap

ขอบคุณ Link จากคุณพี่ PREM ครับ
โหหหห 4.0 Inch ไปวัดตอนไหนเนี่ย เก็บข้อมูลมาตั้งแต่เมื่อไร
ถ้าบอกว่า 5.0 Inch จะไม่ว่าเล๊ยยยย
คุณพี่ NUTTIEIN'  เครียดทำไมครับบบ ไปวัดดูเลยครับ (แซวเล่นน่ะครับ)

ไหนๆก็ไหนๆแล้ว เอ๊า ฝาก link นี้ด้วยครับ

http://www.targetmap.com/viewer.aspx?reportId=5285

ออฟไลน์ PREM

ขอบคุณ Link จากคุณพี่ PREM ครับ
โหหหห 4.0 Inch ไปวัดตอนไหนเนี่ย เก็บข้อมูลมาตั้งแต่เมื่อไร
ถ้าบอกว่า 5.0 Inch จะไม่ว่าเล๊ยยยย
คุณพี่ NUTTIEIN'  เครียดทำไมครับบบ ไปวัดดูเลยครับ (แซวเล่นน่ะครับ)

ไหนๆก็ไหนๆแล้ว เอ๊า ฝาก link นี้ด้วยครับ

http://www.targetmap.com/viewer.aspx?reportId=5285

โอ๊แบบนี้ ย้ายไปอยู่ scandinavia ด่วน!!!!!

แหมแต่คิดแล้วมันน่าน้อยใจ คนเอเชียแถบตะวันออก ผู้ชาย ไอ้นั่นเล็ก ผู้หญิง อกเล็กอีก
2014 Mazda CX-5 2.5 S
2016 Volvo XC60 D4 
2019 Honda Jazz RS+
2020 Volvo V60 T8 Inscription
2022 Mazda CX-30 SP

ออฟไลน์ vellcap

โอ๊แบบนี้ ย้ายไปอยู่ scandinavia ด่วน!!!!!

แหมแต่คิดแล้วมันน่าน้อยใจ คนเอเชียแถบตะวันออก ผู้ชาย ไอ้นั่นเล็ก ผู้หญิง อกเล็กอีก

คนเอเซียก็ไม่ได้เล็กไปทุกคนนะครับ แต่ว่า Larger than D เอ่อ มันจะไม่ เอิ่มมมมหึมาเลยเหรอครับ
อ่านการ์ตูนแล้วไปเจอ G Cup บอกได้แค่ว่าแม่เจ้า (ผมอ่านการ์ตูนเด็กๆนะครับ ไม่ได้ติดเรทอะไรเลยจริงๆ  ;D เชื่อผมนะครับ :'()

ออฟไลน์ Nikle_pk

คนไทย "เล็ก" แต่ " อึด "

มีไรมั๊ยยยยยยยยยยยยยย
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ BMTA

ผมก็แค่มาตรฐานชายไทยแหละ

2012 ALMERA  1.2E M/T

ออฟไลน์ DArkMaster

ผลสำรวจแบบนี้.........เดี๋ยววัดโชว์ซะเลยหนิ  ::)

ออฟไลน์ XL_SiZe

ส่วนมากคนเล็กจะโชว์ว่าใหญ่
และคนใหญ่จะโชว์ว่าเล็ก

ซึ่งข้างบน ๆ ก็คง อืมมมม.....

แต่ไม่เป็นไรครับ เล็กสั้นขยันซอย  :D

ออฟไลน์ BestHuafoo

• เอี๊ยดแอ๊ด
หัวเรื่องมันตรงข้ามกับความจริง

เพราะเวลาวัด เขามักชอบวัดโดยเอาสถานะ "Normal" เป็นเกณฑ์ ครับ

ซึ่งฝรั่ง ยามปกติ มันใหญ่อยู่แล้ว แต่เวลาปลด Limit มันกลับยืดมาได้แค่ 15-20% ของขนาดที่มันมี

ตรงข้ามกับเอเชีย ซึ่งอันเท่าไส้กรอกค็อกเทล แต่เวลาปลด Limit มันกลับยืดมาได้ถึง 70-80% ของขนาดที่มันมี  ::)

ออฟไลน์ jones

เล็กใหญไม่สำคัญ อยู่ที่ลีลาคับ เล็กสั้นขยันซอยย ;D
ผู้ชายลัลล๊า อิอิอิ

ออฟไลน์ TnP_PKt

No comment ขอรับ

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
โอ้ เวรกรรม จะให้ไม่ให้รั้งท้ายได้ไงล่ะครับ ทั้งการเมือง ด้านการบันเทิง ด้านการท่องเที่ยว เราทำยังไม่ค่อยดีเลยครับ แถมการจราจรในบ้านเรา ยังแย่งกันไปมาแบบนี้ไม่ไหวครับ แต่ข่าวก็ไม่ค่อยน่าเชื่อถือมากนักนะครับ :'(

ออฟไลน์ srattha

ไม่จริงครับ ผมขอยืนยัน

ออฟไลน์ SUPAPID

• Full Member
ของผมเล็ก ขอผมก่อน ;) ;) ;)

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
ไม่แน่นะครับ ไอ้นั่น กับลูกสูบอาจจะคล้ายๆ กัน

เครื่อง CC น้อยๆ จะมีรอบหมุน (rpm) สูงกว่าเครื่อง CC สูงๆ

แล้วไอ้นั่นเล็กๆ จะมี frequency สูงกว่าหรือเปล่า เหอๆๆๆ
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ lastDezember Pae

• Keep working by Johnie worker
เล็กสั้นขยันซอย 5555

แต่ของผม ฉายา 9 นิ้วไม่ได้มาเพราะโชคช่วย 55555555

ปล. ล้อเล่นนะครับ  ;D
ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว

ออฟไลน์ H.

วันนั้นผมไม่ว่างครบ ต้องขอโทษทุกคนด้วยที่ไม่ได้ไปกอบกู้ชื่อเสียงประเทศไทย  ;D
H.

ออฟไลน์ ezez

• Newbie
  • *

มันไม่ได้อยู่ที่ตัวเลขความยาวก้านสูบ

ความสนุกมันอยู่ที่แรงม้า และรอบเครื่องยนต์    ;D ;D

alzeto

• บุคคลทั่วไป
ริงโกะ พอ พอจะลบคำสประมาท ของคนวิจัยได้ไหมคะ??

ว้ายยยยยย  คุณจิมอย่าเอารูปริงโกะไปแฉนะคะ ขอร้องงงงงง