ผู้เขียน หัวข้อ: คุณจิมมี่ครับ ฝากถามโตโยต้าเรื่องอัพเดตแผนที่ GPS หน่อยสิครับ  (อ่าน 8685 ครั้ง)

ออฟไลน์ Arado_kung

• Hero Member
พอดีผมไปเจอในพันทิพย์ที่เขาบอกมาว่าต้องจ่ายค่าอัพเดตแผนที่ใหม่ใน GPS ราคาสองหมื่นกว่าบาท ผมล่ะงงจริงๆแคมรี่ออกมา2ปีกว่าเข้าไปแล้วยังไม่ยอมอัพเดตแผนที่ใหม่เลย ในขณะที่ honda ลูกค้าที่ซื้อแอคคอร์ดล๊อตแรกๆไปได้รับแผ่น DVD update แผนที่ใหม่กันไปแล้วแต่ต้องเอาไปให้ที่ศูนย์ลงเพราะติด password เสียค่าบริการ 214 บาทเอง ทำไมพี่ต้าแกโหดจังเลยอ่ะ อัพแผนที่ทีฟันหัวแตก   >:( >:( >:( >:(

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
ผมไม่ทราบว่าที่ไปโพสต์ในพันทิบหนะ ข้อเท็จจริงเป็นอย่างไร
แต่ที่แน่ๆคือ แผนที่หนะ อัพเดทนานแล้วครับ  และเท่าที่จำได้คือ มันมาเป็น แผ่น DVD ใน ฟอร์จูเนอร์

แต่เป็นของปี 2007-2008 ซึ่งก็ยังพอทน

ติดต่อที่ศูนย์โตโยต้าดูก่อนครับ

ไม่งั้น โทรไป 02-386-1000 ต่อลูกค้าสัมพันธ์

ออฟไลน์ Arado_kung

ครับ คุณจิมมี่ในพันทิพย์เค้าบอกประมาณว่ารถเค้าใช้มา2ปีเข้าไปแล้วยังไม่ได้รับการอัพเดตแผนที่เลย พอโทรไปถามก็ได้ความประมาณว่าต้องจ่ายค่าอัพเดตประมาณ2หมื่นกว่าบาทส่วนของวิชประมาณ6พันกว่าบาท ก็เลยอยากให้ทางคุณจิมมี่ถ้าได้เจอคนในโตโยต้าช่วยสอบถามข้อเท็จจริงหน่อยน่ะครับ ว่าจริง,เท็จประการใด

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
จะเช็คให้ในวันที่ 18 นี้ครับ

อย่าลืมเตือนผมอีกทีด้วยนะครับ แหะๆ

pode

• บุคคลทั่วไป
ตกลง 3หมื่น นี่ครับ ไม่ใช่แค่ 2หมื่น มันจะไปกันใหญ่ละ

ออฟไลน์ kengointer

• Full Member
    • GPSติดรถ ราคาถูก รุ่นใหม่
3 หมื่นซื้อ GPSราคาถูกได้ตั้ง 10 เครื่อง !!!  :o
ขายGPSติดรถยนต์

เครื่องนำทางติดรถยนต์
ราคาถูกสุด

http://xn--gps-gklbp0kwdm9lfb6g.blogspot.com