ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถามพี่จิมมี่ หรือทีมงานหน่อยครับ  (อ่าน 2565 ครั้ง)

ออฟไลน์ ninenum

• Newbie
  • *
สวัสดีครับคุณจิิมมี่และทีมงาน

ขอสอบถามหน่อยนะครับ ไม่ทราบว่า ทางคุณจิมมี และทีมงาน

มีแผนการทดสอบ Chevrolet Cruze อยู่ในแผนการทดสอบอยู่บ้างมั้ยครับ

รบกวนด้วยครับ

ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: รบกวนสอบถามพี่จิมมี่ หรือทีมงานหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 26, 2011, 01:43:08 »
มีครับ มีแน่ๆ แต่ใช้เวลากันอีกนานเลยแหงๆ
เพราะตอนนี้ ขอเอาของเก่าที่มีอยู่ทั้งหมด เคลียร์ให้จบก่อนหนะครับ

ออฟไลน์ ninenum

• Newbie
  • *
Re: รบกวนสอบถามพี่จิมมี่ หรือทีมงานหน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 26, 2011, 02:11:14 »
มีครับ มีแน่ๆ แต่ใช้เวลากันอีกนานเลยแหงๆ
เพราะตอนนี้ ขอเอาของเก่าที่มีอยู่ทั้งหมด เคลียร์ให้จบก่อนหนะครับ

ขอบคุณมากครับ

รักษาสุขภาพด้วย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 26, 2011, 02:13:13 โดย ninenum »