ผู้เขียน หัวข้อ: ก่อน จะมาดูเซอร์ไพรซ์จากคุณ จิมมี่ ริงโกะ เชิญชวน ทุกท่านมาชม "ดอกทองสีส้ม" ค่ะ  (อ่าน 4879 ครั้ง)

alzeto

• บุคคลทั่วไป

ออฟไลน์ praphan

• Jr. Member
  • **
สวดยอด     เลยยยยยยยยยยย

ออฟไลน์ maggie

• Sr. Member
โคตรเป๊ะเลยอะ ฮามากๆ 5 5 5

ออฟไลน์ dorakun

• Full Member
ช่วงนี้กระแสเรยามาแรงจริงๆ...เมื่อเช้านั่งดูข่าวเรื่องเล่าเช้านี้อยู่
ที่คุณสรยุทธ์สำพากษ์พลเอกสรรค์เสริญ เรื่องการยิงกันของไทยกับเขมรอ่ะครับ
มีอยู่ช่วงนึงที่พอเอกสรรเสริญว่าผู้นำกองทัพของเขมรว่าดูละครเรยามากเกินไป
หลังจากสัมพากษ์เสร็จ...รายการก็ได้เอาวีดีโอเรยาเปิดพร้อมกับที่ผู้นำเขมรร้องไห้ออกสื่อพร้อมกัน
ดูไปก็ขำไป...ไม่คิดว่าช่วงนี้เรยาจะมีกระแสแรงได้ขนาดนี้....5555

ออฟไลน์ BaSkInElItEgUyS

• Hero Member
  • BaSkInElItEgUy PeRsEuS PrInCe of ZuEs
ดอก.....สีทอง เป็นละครที่เข้าถึงกลุ่มคนดูได้หลายกล่มมาก อิๆๆๆๆๆๆ บ้านผมยังดูกันทั้งบ้านเลย ขนาดพ่อที่ปกติไม่ค่อยดูละคร  ยังต้องดูด้วยเลย
ผมชอบที่เวลาเค้าด่ากัน ไม่ค่อยใช้คำหยาบคาย หรือกรี๊ดดาษๆแบบพวกนางร้ายทั่วไป แต่แบบด่ากันด้วยสายตา และคำพูดที่ถากถาง
อาทิเช่น "แต่งตัวครึ่งๆกลางๆ บางอย่างก็แบรนด์ บางอย่างก็แพลตทินั่ม" 55555555555 มันจี๊ดเข้าถึงทรวงในใครหลายๆคนเลยทีเดียว

ออฟไลน์ SP

เห็นหน้าเรยาแล้วสยอง  ;D ;D

ออฟไลน์ • Jmng™ •

• My name is Ko krub.
    • www.facebook.com/satinokoko
ฮอทไม่ฮอทดูเอาแล้วกันครับ

ตอนที่ละครเรื่องนี้กำลังออกอากาศ ตรงที่เวลาเปิด facebook หน้าแรก คุณเรยาที่ขึ้นยาวพรื่ดดดด เลยครับ

ส่วนในคลิป...เป๊ะมากก !! :D
난널사랑해...파제로 스포트......... รีวิว Pajero Sport .. http://bit.ly/pZjq5h เชิญเสพ
www.facebook.com/satinokoko  
!Instagram @Kbltz_Jmng

Jmng FACMU19 :)

ออฟไลน์ TORi

• Jr. Member
  • **
เค้าหน้าตาดีเนอะครับ

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
เหมือนในละครเป๊ะเลยครับ หน้าคุณเรยาเวลาเศร้านี่ มวจค มากๆครับ ส่วนคุณก้องเกียรติ หน้าแบบไม่ค่อยเต็มใจเลยนะครับ  ;D

ออฟไลน์ osment

• Internship
  • *
ดอกส้มสีทอง เป็นละครเรื่องหนึ่ง ที่ผมว่าผู้จัด จ่ายตังค์ค่าตัวละครได้คุ้มมากละครับ เล่นสมบทบาททุกคน
ผมชอบลำยองครับ ในเรื่องผมดูแล้วสงสารลำยองมาก
สร้างมาสะท้อนสังคมก็ดีแล้วครับ ถ้าดูแล้วคิดได้ก็ดีแถมละครก็มันส์ด้วย  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ Chanissara

• ใครจะรักเราเท่าพ่อแม่ไม่มี... ^_^
^0^ ยิ่งกว่าเรยา แต่เก่งนะค่ะ ตัดต่อไงอ่ะ เก่งจัง

ออฟไลน์ Nikle_pk

My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0